Announcement

Collapse
No announcement yet.

X3/5.1 ใช้สายแบบไหนดีที่สุด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by vrthestar View Post
    หัดเหมือนกาน
    แต่ตอนนี้ยังไม่มีเวลาเพราะเรียนหนักเหลือเกิน
    ไหนจะเรื่องฝึกงานและ reportๆๆๆๆๆ
    เด๋วก็จะสอบอีกแล้ว โปรเจ็คด้วย
    โอ้ววๆๆๆ
    ว่างๆไปถ่ายด้วยกันก็ได้นะครับพี่ IIM

แต่ดูแล้วน่าจะเรียกว่าน้ามากกว่า
    หุหุ

ปล. รูปสวยดีครับ ลูกน่ารักดี + แอบอิจฉาว่าลูกพี่มีรูปตอนเด็กๆเยอะเลย
    ผมไม่มีอ่ะ
    = ="
    สีกับ contrast จัดไปนิ๊ดอ่ะครับ ลดลงหน่อยก็ดีครับ ดูนานๆแล้วจะไม่ค่อยสบายตา

คงไม่น้ามั่งผมเพิ่ง 30 เอง
    ใช่เลย พักก่อนมีปัญหาเรื่องสีที่จอผมมันเพี้ยน เลยทำไปเละไป เพิ่งจะมารู้ตัวตอนเพื่อนมาทักว่าสีเละ
    Last edited by IIM; 30 Jan 2008, 00:34:11.

Comment

calibrate จอก่อนแต่งจะดีขึ้นครับ

ถ้าจะจริงจัง จอ samsung ไม่เหมาะครับ
      แต่ผมก็ใช้อยู่เหมือนกัน
      แต่ก็พอถูไถได้ระดับนึงแหละครับ
      calibrate ดีๆหน่อย แต่กว่าจะตรง(ตรงที่สุดของ samsung) ก็นานพอตัวอยู่อ่ะครับ
      มันไม่ได้เป้นยี่ห้อสำหรับด้านนี้โดยเฉพาะอ่ะครับ

ตอนแรกกะจะลงรูปมาให้ calibrate ด้วย แต่รูปใหญ่เกินเลยมิสามารถลงได้

Comment

คงต้องไปหา syder มาใช้แล้ว

Comment

Working...
        X