Announcement

Collapse
No announcement yet.

GOW the Movie รึป่าว? (มีรูป)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GOW the Movie รึป่าว? (มีรูป)

ไปเจอในเวปบางเวปครับ เห็นชุดกับนักแสดงเหมือนดี
    ไม่รู้เค้าสร้างเป็นหนังรึป่าวครับ ใครพอมีข้อมูลบ้างครับ
    Attached Files

อยากได้ชุดจังเลยวุ้ย

Comment

อ่าน คำพูดแล้วมะน่าจะใช่นะงับ...
      เหมือนจะเป็นการปายเยี่ยม gammer ซักท่าน จากผู้สร้างเกม เนื่องในโอกาศอารายซักอย่าง

Comment

ไอ้คนที่อยู่ตรงกลาง ภาพ2 หน้าโคด เหมือนตัวเอกของเกมเลยวุ้ย

Comment

Cosplay ของพวกฝรั่งละมั้งครับ น่าจะทำกันขำๆมากกว่า แต่ก็แจ๋วดี

Comment

Cosplay ของงานเกมส์ครับ จำชื่องานไม่ได้

เคยเห็นคนเอามาโพสอยู่อะแหะ

Comment

อ่อ ที่แท้ชุดCosplay นี่เอง!!!

Comment

หนังสือ นวนิยายเค้าก็มีทำออกมาขายนะครับ ^^

Comment

เคยมีข่าวมาเหมือนกันครับ แต่ยังไม่ได้นักแสดงมั่ง ถ้าให้ผมเลือกว่า batista ที่เปนนักมวยปล้ำนี่หน้าเหมือนดีนะครับ

Comment

Working...
                  X