Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรียก Taskmanager ให้ขึ้นมาเลย เข้าตรงไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เรียก Taskmanager ให้ขึ้นมาเลย เข้าตรงไหนครับ

แบบว่าใช้ไปมากลายมาเป็นอย่างนี้ซะแล้ว ไม่ทราบว่าจะเข้าไปปรับตรงไหนได้บ้างครับ จะให้มันกลับเป็นแบบเดิม อย่าง กดสามปุ่่มพิฆาต taskmanager ขึ้นมาเลย ผมจำไม่ได้แล้ว ว่าเข้าตรงไหน ขอบคุณล่วงหน้าครับ
    Attached Files

Shift+ctrl+Tab มั้งครับ ผมจำไม่ได้แล้ว(ใช้ XP อยู่)

Comment

Ctrl+Alt+Delete

Comment

ไม่ใช่อ่ะท่าน ผมอยากให้กด Ctrl+Alt+Delete แล้วมันขึ้น taskmanager มาเลย ไม่ต้องขึ้นหน้าจอแบบที่มันให้เลือกว่าจะเอาอะไรน่ะครับ ให้มันขึ้น task มาเลย

Comment

Originally posted by AiRobot View Post
          Ctrl+Alt+Delete
          ของเขาวิสต้าครับ ไม่ใช่ XP

ลองกดดูครับ ไม่ Ctrl+shit+teb ก็ Alt+shit+teb 3-4ปุ่มฝั่งซ้ายนั่นละครับ
          ผมเคยกดใช้อยู่ ตั้งนานละ ตอนวิสต้ามาใหม่ๆ
          ตอนนี้กลับมาใช้ xp เพราะยังมีโปรแกรมเก่าๆที่ต้องใช้เยอะ

Comment

ของผมเป็น XP ครับ แต่ดันไปลง autopatcher ครับมันก็กลายเป็นงี้
            เอาง่ายให้นึกภาพตอนจะเปิดมันจะมีให้เลือกแค่ 3 ปุ่่มใช่ไหมครับ แต่ของผมมันเป็นหน้าจอดังข้างต้นอ่ะท่านทั้งหลาย จำไม่ได้ว่าปรับคืนตรงไหนครับ

Comment

ไม่รู้ช่วยได้เปล่านะ คลิกขวาตรง taskbar แล้วมี Taskmanager

Comment

ถูก ตามคุณ joevoy เลยครับ

Comment

Originally posted by joevoy View Post
                  ไม่รู้ช่วยได้เปล่านะ คลิกขวาตรง taskbar แล้วมี Taskmanager
                  อันนี้ชัวคับ 555

Comment

Working...
                  X