Announcement

Collapse
No announcement yet.

เข้าเกมแล้วช้าๆยังไงไม่รู้ช่วยหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เข้าเกมแล้วช้าๆยังไงไม่รู้ช่วยหน่อย

เวลาเล่นเกมออนไล

พอเล่นเกม มันช้าๆผิดปกติ แบบว่า ภาพก็ไม่กระตุกนะ

แต่เวลาลากเมาอะ ลากแล้วมันช้า แบบเราลากแล้ว มันค่อยตามที่หลังอะ

ไม่รูเป็นไร แล้วเวลาเล่นออดิชั่น กดลูกศรไปแล้ว มันไม่ยอมติดเลย มันจะช้าๆ

ใครรู้สาเหตุช่วยหน่อยจิ

สเป็คเครื่องอะไรบ้างครับ
    ------------------
    แล้วเป้นเฉพาะตอนเล่นเกมส์หรือครับ หรือว่าอืดๆหน่วงทุกช่วง
    ------------------
    บอกรายละเอียดเพิ่มอีกหน่อยครับ เดาค่อนข้างลำบากครับ

Comment

p4 2.4GHz แรม 512*2 กาดจอ Fx5200 (AGP8X)

เป็นแต่ตอนอยู่ในเกม เล่นเน็ตธรรมดา ไวปกติจ๊ะ

Comment

Working...
      X