Announcement

Collapse
No announcement yet.

VLC ไม่มีภาพอ่ะมีแต่เสียง ใครเคยเป็นช่วยบอกทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• VLC ไม่มีภาพอ่ะมีแต่เสียง ใครเคยเป็นช่วยบอกทีครับ

VLC ไม่มีภาพอ่ะมีแต่เสียง คือว่ามันดูหนังไฟล์อะไรไม่ได้เลยครับลองลงโปรแกรมGom แล้วก็เป็นเหมือนกันตอนแรกนึกว่าwindowsเสียลองลงใหม่แล้วก็เป็นเหมือนเดิมใครเคยเป็นช่วบอกทีอ่ะดูหนังไม่ได้เลย-*-

เห็นบอกลงวินโดว์ใหม่ด้วย แล้วลงไดรเวอร์การ์ดเสียงหรือยังครับ

Comment

vlc ปัญหาเยอะครับตัวเวอร์ชั่นใหม่ เป็นกันเยอะมาก ผมก็แก้ไม่ได้แต่ผมลบแล้วไปลงตัวเก่าก็หายครับ

Comment

Working...
      X