Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับ P5KC ช่วยตอบทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับ P5KC ช่วยตอบทีครับ

สนใจอยากซื้อ p5KC อะครับ มันใช้ ICH9
    แค่เว็บไซค์ ASUS มันบอกใช้ RAID 0,1,5,JOB ได้
    แต่ในกระทู้ OCzone เองบอกว่า ได้บ้าง ไม่ได้บ้าง
    จากลอง Search google ก็เจอว่าใช้ RAID ได้บ้าง
    ไม่ได้บ้าง แต่คือเว็บไซค์หลัก ASUS เองมันก็บอกว่า ได้

สรุปเลยไม่เคลยีร์ สักทีว่ามันใช้ RAID ได้จริงๆป่าว
    ถ้าไม่ได้จะได้เปลี่ยนรุ่นที่สนใจอ่าครับ ขอบคุณครับ

เว็บหลักสิน่าเชืิ่อถือที่สุด เป็นการประมาลผลของ P35 ไม่งั้นลองดูในเว็บอิเทลเลยคับว่า P35 มันทำอะไรได้บ้าง
    ผู้ผลิต นะคับ

Comment

ICH9
      ICH9R มีความสามารถ ไม่เหมือนกันนะครับ ลองศึกษาดีๆครับ ลองอ่าน เวปหลักให้ดีๆด้วย ว่าเข้ามีหมายเหตุอะไรบ้าง เล็งดีๆครับ

Comment

Working...
      X