Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลำโพงของ SAAG รุ่นไหนให้เสียงเบสดีและดังสุดครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลำโพงของ SAAG รุ่นไหนให้เสียงเบสดีและดังสุดครับ

เอาแบบว่าเสียงเบสที่ดังนุ่มๆ ฟังแล้วสบายหูครับ หรือถ้ามียี่ห้ออื่นดีกว่านี้ก็แนะนำหน่อยนะครับ งบไม่เกิน 2000 บาท
    Last edited by Benz_36; 30 Jan 2008, 18:34:08.

เบสนุ่ม ก็ Altec หรือ Eacan ครับ

Comment

ขอเป็นรุ่นเลยได้มั้ยครับ แล้วพวก Microlab นี่น่าสนมั้ยครับ ถ้าดีผมยอมลงทุน ขอแค่เบสดังๆ ก็พอ (ดังแต่นุ่มไม่กระแทก เหมือน SAAG ที่ผมใช้อยู่)

Comment

Microlab X3 2.1 ราคา 2300 บาท น่าจะอยู่ในงบ และสไตล์ที่คุณต้องการ

Comment

งบ 2000 ชอบเบส ก็คงต้อง x3 2.1 แล้วหละครับ
          (ของใหม่ต้อง Burn ก่อนนะมันยังไม่นุ่ม^^)
          Last edited by nemesises; 30 Jan 2008, 19:10:50.

Comment

โคราชมี X2 ขาย

Comment

X3 อีกคนครับ
              bass นุ่มเหมือนกระเดื่องกระแทกกับนุ่นเลย
              ความนุ่มแปรผันตามคุณภาพของสายสัญญาณนะครับ
              อย่าลืมเปลี่ยนหล่ะ

Comment

อิอิ...สายอีกละ...

Comment

ขอบคุณทุกท่านครับ คราวนี้ตัดสินใจได้แล้ว ไม่ X2 ก็ X3
                  ปล.เบิร์นลำโพงยังไงครับ
                  Last edited by Benz_36; 31 Jan 2008, 07:33:44.

Comment

Originally posted by Benz_36 View Post
                    ขอบคุณทุกท่านครับ คราวนี้ตัดสินใจได้แล้ว ไม่ X2 ก็ X3
                    ปล.เบิร์นลำโพงยังไงครับ
                    ฟังไปเรื่อยๆ เดี๋ยวก็เข้าที่เองหละครับ

Comment

ชื่อกระทู้กับคำตอบ นึกว่าคนละกรู้เลยนะเนี่ย เอิ๊กกก

Comment

ลองตามไปครับ http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=142915

เห็นเค้าจะขายอยู่ 2000-2200 เนี้ยแหละ น่าจะยังไม่ขายนะ

Comment

Working...
                        X