Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตอนเล่นเกมฒ์อุณหภูมิเท่านี้ร้อนเกินไปใหมครับช่วยดูให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตอนเล่นเกมฒ์อุณหภูมิเท่านี้ร้อนเกินไปใหมครับช่วยดูให้หน่อยครับ

ตอนเล่นเกมฒ์อุณหภูมิเท่านี้ร้อนเกินไปใหมครับช่วยดูให้หน่อยครับมือใหม่หัดเล่นนะครับ

ขอ Link โหลด โปรแกรมนี้หน่อยครับ เท่ดี หิหิหิ

ไม่ร้อนเท่าใหร่ นะ full 95c เอง ยังไม่ถึง 100c เลยอะ ^^

Comment

จัดพัดลมซัก 60-80% คงช่วยเรื่องความร้อนได้บ้างงับ ว่าด้วยเรื่องเสียงก็ไม่ดังเท่าไหร่หรอกนะ (น่าลอง)

Comment

ซัก 70 ก็เริ่มเสียวแล้วผม

Comment

Originally posted by TWK. View Post
          ขอ Link โหลด โปรแกรมนี้หน่อยครับ เท่ดี หิหิหิ

ไม่ร้อนเท่าใหร่ นะ full 95c เอง ยังไม่ถึง 100c เลยอะ ^^

http://www.cpuid.com/hwmonitor.php

Comment

Originally posted by au5204 View Post
            Thank you.

Comment

Working...
            X