Announcement

Collapse
No announcement yet.

เวลาไปซื้อของ เรียกASUS ว่าอะไรเหรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เอ ซัท

Comment

อัดซู่ดดด ครับออกเสียงดัดจริตนิดนึง

Comment

อัซซัส ครับ
        ถามทาง PM คนขายเค้าแล้ว

Comment

Originally posted by penguinbenz View Post
          พอถึงหน้าร้าน จะเอาบอร์ด ASUS

บอก "ไอ้สัด" เลยครับ แล้วเค้าจะหยิบให้คุณทันทีเลย

ปล.ถ้าในร้านมีหลายคน ก้จะช่วยกันหยิบป้อนใส่หน้าเลยครับ ลองดู
          ปล2. ถ้าเดินเข้าร้าน แล้วไปบอก ไอ้สัด กับช่างประกอบ เค้าจะจะมีของแถมให้ด้วยนะ

ข้อ 2 ไม่ได้แย้มมมผมดรอก ประกอบเองเฟร้ย 555+ แต่กลับกัน ถ้าลูกค้ามาพูดกะผมแบบนี้ ผมก็จะแจกสิ่งดีๆให้แก่ท่าน 5555+

ป.ล ผมไม่กล้าบอกง้า 555+ กลัวเค้าชีหน้า แล้วววว......

อ้าย สาดดดดดดดด อาซาดดดดดดดด อาซูสสสสสสสส เอซัสสสสสสส อร้ายยยยย.....

Comment

ตั้งแ่ต่เห็นในทีวีก็อ่านว่าอัสซุส
            แต่ใจจริงชอบอ่านว่า เอซัส มากกว่านะ

Comment

บริษัท : เรียกอัสซุส
              พันธุ์ทิพย์ : บางร้านก็เรียก อัสซุส ส่วนบางร้านก็เรียก เอซัส

แต่ก็เป็นที่เข้าใจกันครับ

Comment

Working...
              X