Announcement

Collapse
No announcement yet.

หลังจากสะสมของมานาน วันนี้ขอเอามาให้ติชมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หลังจากสะสมของมานาน วันนี้ขอเอามาให้ติชมครับ

สะสมของจากเวบนี้มาร่วมปี จนได้เครื่องที่รอคอย และตามที่เคยบอกไว้ จะเอามาขอบคุณทุกท่านที่เอาของดีๆมาขายให้ผมครับ
    Spec:
    cpu : AMD X2 3800+ AM2 by mr.jib
    M/B : Asus M2N-E by mr.oh
    Ram: Corsair XMS2 675 512*2 by mr.poo
    HDD:seagate 80 g sataII raid o by mr.sek
    VGA: PWC X800GTO by mr.X
    PSU: CM realpower 450 w by mr.A
    HS: G-power pro&VF 900 culed buy jedi(new)
    OD: benq 1650 buy new
    Case:Lianli V1000 by mr.SEK
    LCD: LG 19"wide by mr.bank
    M+Keyboard+Headset+จิปาถะ
    รวมงบทั้งสิ้น สำหรับชุดนี้ 34600 บาท+- 1000ครับ มีใหม่เกะกล่องอยู่ 3 ชิ้นเท่านั้นคือซิงค์ซีพียู ซิงค์การ์ดจอ ดีวีดีไรท์เตอร์ ครับ

ขอบคุณเวบและทุกท่านครับ

ติชมได้นะครับ
    ปล.ถ่ายรูปไม่เก่งครับ ได้เท่านี้เอง อายเขาเหมือนกันครับ
    Last edited by พัดลม; 31 Mar 2007, 19:41:10. Reason: เพิ่มเติมข้อมูล

รอชมอยู่ครับ

Comment

เริ่มเลยครับ

Comment

แค่นี้ครับ ไงก็ติชมได้นะครับ

Comment

ยินดีด้วยครับกับซิสเต็มทีได้ กว่าจะได้ครบตามต้องการเนี่ยใช้เวลากี่เดือนครับ

ส่วนตัวผมว่าจัดได้เรียบร้อยดีครับ แต่ถ้าได้พัดลมหลังเคสไฟสีแดงน่าจะทำให้ดูเด่นขึ้นเวลากลางคืน

ขอถามนิดครับ น๊อตแบบมือหมุนที่ใช้กับสล๊อต PCI ในเคสหาซื้อที่ไหนครับรึว่ามากับเคสเลย

Comment

สวยครับๆๆๆๆๆ ...

Comment

มันม่กับเคสจ๊า แล้วถ้าว่างจะเอาผลเทสมาลงครับ

Comment

ตั้งใจจะเปลี่ยนจาก socket aที่ใช้มานาน รอ 754 939 am2 เริ่มสะสมตั้งแต่ต้นปี บางอย่างก็ลงแล้วขาย มาลงตัวที่ am2 เริ่มเก็บของเมื่อเดือน 6-7 ทยอยมาเรื่อยจนครบครับ

Comment

ดีใจด้วยครับ ...

Comment

ผลเทสครับ

Comment

สวยครับ

Comment

พอจะบอกราคาของที่ได้ มาเพื่อเป็นแนวทาง ให้คนอื่น บ้างได้มั้ย ครับ

ปล. Lianli V1000 ได้มาเท่าไหร่เหรอครับ

Comment

ดีใจด้วยครับ ที่ได้มา ผมเอง ยังขอเงินแม่อยู่เลยอะ

Comment

รูปเล็กมากครับ ลงใหม่ซะดีๆ

Comment

สุดยอดแห่งการรอคอยแล้วท่าน

Comment

Working...
                              X