Announcement

Collapse
No announcement yet.

WayTronX Water Cooling HD3870 X2

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• WayTronX Water Cooling HD3870 X2

ที่มา:techpowerup
    Last edited by PonDTranG; 31 Jan 2008, 14:51:33.

สวยงามมากๆเลยครับ

Comment

Originally posted by amnuaymp View Post
      สวยงามมากๆเลยครับ
      ลายเซ็น สวยนะคับ

Comment

ไม่เหมือนคอมเข้าไปทุกวันๆ

Comment

น่าสนแฮะ

Comment

ใหญ่สมการ์ดจริงๆ

Comment

ดูดีๆ นะครับมันทำมาจาก คาร์บอนเครฟรล่า

Comment

มันต้องบินได้แน่

Comment

อิอิ

Comment

ระวังมันบินหนีเน้อ

Comment

Originally posted by PonDTranG View Post
                      ดูดีๆ นะครับมันทำมาจาก คาร์บอนเครฟรล่า
                      ไม่น่าจะใช้ คาร์บอนเครฟรล่านะครับ เท่าที่เคยเจอมาลายมันคล้ายกับเป็นตัวที่เขาทำสำหรับDemoเป็นพลาสติก โดยจะมีเครื่องปริ้นแบบ3D ชื่อไรผมก็เรียกไม่ถูกครับ โดยจากพลาสติกเป็นเส้นกลมๆม้วนจะถูกป้อนเข้าเครื่องที่ว่าและควบคุมด้วยโปรแกรม ปริ้นจากฐานชึ้นด้านบนให้เป็นรูปร่างได้เลยแต่ใช้งานจริงไม่ได้ไม่มีควมทนทานพอ(Demo) เห็นเนื้องานมันเหมือนกับที่เคยเห็นครับ แต่ก็ขอบคุณสำหรัีบข่าวนะึครับ แมวก็เลยต้องมองเลยอิอิ

Comment

ใช่นะครับ... มันทำมาจากคาร์บอนเครฟรล่า ยืนยันจากแหล่งข่าว... ตัวนี้ก็เป็นโปรเจ็คเดียวกัน
                        Last edited by PonDTranG; 2 Feb 2008, 13:38:14.

Comment

อาราย...มันจะสวยขนาดน้านนนนน!!!☻

Comment

Working...
                          X