Announcement

Collapse
No announcement yet.

ว่า USB ที่ MB เสียเราซ่อมเองได้รึป้าวอะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ว่า USB ที่ MB เสียเราซ่อมเองได้รึป้าวอะครับ

Arock nf6g อยู่ดีๆๆ ก็เสียบ ไม่ติด เป็นเพราะอะไรหรอครับ จะไปเคลมก็กลัวได้ของ วนซ่อมมาอีก มีวิธีแก้ไข เบื่อต้นรึป้าวครับ

ส่งเคลมดีกว่าครับ ง่ายดี

Comment

จะส่งเคลมก็กลัวได้ของวนซ่อม อิอิ ยังไง USB มันก็เหลืออยุ่แล้ว 4 เสียไป1 คิดว่า ไงดีหว่า จะส่งดีป้าวอะเดียวจะลองใช่ๆๆ อาจจะหาย มีสิทธ์ ไมอะครับ

Comment

ผมว่าถึงจะซ่อมเองก็ประกันขาดนะครับ
        ถ้าจำเป็นก็เคลมดีกว่า แต่ไปที่ศูนย์ใหญ่แล้วถามให้แน่ใจก่อนว่ามีของใหม่เปลี่ยนไหม

Comment

อันนี้แล้วแต่จะตัดสินใจครับ ผมให้ข้อมูลประกอบการตัดสินใจนะครับ ปกติของชำรุดแล้วลูกค้ารู้อยู่แก่ใจแล้วว่ามันเสียแล้วไม่ส่งเคลมถือว่าหลุดประกหันครับ เวลาส่งเคลมจึงบอกว่าเพิ่งเสีย

Comment

คิดว่าถ้ามีประกันอยู่ผมว่าเครมดีกว่านะครับแต่ผมก็เข้าใจเหมือนกันว่าเวลาไปเครมมันก็จะเอาของวนซ่อมมาให้เพราะว่ามันไม่มีของใหม่หรือว่าเราจะรอเอาเดี๋ยวนั้นแต่ถ้าอยากได้ของเครมใหม่ก็คงต้องรอนานหลายอาทิตเหมือนของผมที่รอเมนบอดเกือบเดือนเพื่อจะเอาของใหม่ครับ แต่ถ้าประกันหมดแล้วเราก็ซ่อมเองได้ครับหรือจะซื้อพอร์ดแบบหลายusbมาเสียบเพิ่มก็จะได้พอร์ดเพิ่มมาแล้วครับ

Comment

แล้ว ศูนย์ใหญ่ com7 มันอยู่ที่ไหน อะครับ เดียว ว่างจะลองไปถามดู ประกันผมเหลือบานเลย 2ปี ครึง - -

Comment

เวงผมลอง เอา philips สีฟ้า สูตรเย็น อิอิฉีด ติดแหะ ส่งสัย สกปรก - - แต่จะใช่ได้อีกนาน อันนี้ต้องลอง ใช่ดู

Comment

http://www.comseven.com/claim/

Comment

ถึง วนซ่อมแต่ usb มานก่ดีครบทุกช่องนี่นา

Comment

ซื้อ usbใส่ช่องpciสิ ร้อยกว่าบาท

Comment

Working...
                      X