Announcement

Collapse
No announcement yet.

CM HYPER 212 กับ TR HR 01

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• CM HYPER 212 กับ TR HR 01

อันไหนจะเย็นกว่ากันคับ

CM HYPER 212 = 1680
    TR HR 01 = 1790

Last edited by kgb99; 4 Feb 2008, 13:21:04.

มันมีแต่เทียบกับ 120 extreme อะคับ TR HR 01 ไม่มี

Comment

ถูกกว่า แล้วแถมพัดลมดีๆ ถ้าเป็นผม ผมก็เอา

Comment

ท่าทางต้องไปหารีวิวซะหน่อยแล้วแฮะ

Comment

พัด1ตัว+รอบเท่ากัน 120ex ชนะใสๆ
          แต่กะ hr01 น่าจะสูสี

Comment

ด้วยราคาแล้ว CM HYPER 212 ชนะเนียน

Comment

ดันๆ ลงราคาผิด CM HYPER 212 = 1680 คับขอโทษด้วย

แล้วมีใครซื้อมาลองบ้างยังคับ^^"

Comment

ร้านไหนขายอ่ะครับ - -...

Comment

autonet ที่เซียร์ คับ ใส่ตู้อยู่หน้าร้านเลย เห้นแล้ว อยากได้ ชอบไฟสีฟ้า

Comment

pantip มีมั้ยหว่า - -...

Comment

ต้องหามาลองซะหน่อยแล้ว

Comment

Originally posted by cmo View Post
                        ร้านไหนขายอ่ะครับ - -...
                        ไม่แน่ใจนะ แต่ ของ cm tkcom น่าจะมีนะ ลองโทรไปถามดูคับ

Comment

hyper 212 ชนะเรื่องราคา

เรื่องความร้อนอาจจะสู้ 120 ultra extreme ไม่ได้

แต่ hyper 212 บี้ 120 ex ไม่***งครับ

ผมใช้อยู่ พอใจกับ hyper 212 เคยใช้ 120 ex แล้ว ก้แทบไม่ต่างกับ 212 เลย

และ hyper 212 ทางเวปนอก ก็ให้คะแนนตัวนี้สูงใช้ได้เลยทีเดียว

ถ้าราคาที่ไทย 212 ราคา 1700 จริงอย่างที่ข้างบนว่า ราคานี้มีพัดลม

120 ex ราคา 2200 + พัดลมสัก 300 = 2500

ผลต่าง 800

120 ex อุณภูมิดีกว่าแค่ 2 องศา (จากที่ผมเคยใช้ 120 ex) มาแล้ว
                          Last edited by dept; 7 Feb 2008, 16:35:42.

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
                            ไม่แน่ใจนะ แต่ ของ cm tkcom น่าจะมีนะ ลองโทรไปถามดูคับ
                            ผมเคยเมลไปร้าน tk ให้นำมาขาย นานแล้ว แต่ก้ไม่มาซะที ผมเลยซื้อจากเมืองนอกมา
                            ถ้ามีขาย ก็คงลงในเวปของตัวเองแล้ว

Comment

Originally posted by dept View Post
                              hyper 212 ชนะเรื่องราคา

เรื่องความร้อนอาจจะสู้ 120 ultra extreme ไม่ได้

แต่ hyper 212 บี้ 120 ex ไม่***งครับ

ผมใช้อยู่ พอใจกับ hyper 212 เคยใช้ 120 ex แล้ว ก้แทบไม่ต่างกับ 212 เลย

และ hyper 212 ทางเวปนอก ก็ให้คะแนนตัวนี้สูงใช้ได้เลยทีเดียว
                              ขอบคุณคับ สำหรับข้อมูล

Originally posted by dept View Post
                              ผมเคยเมลไปร้าน tk ให้นำมาขาย นานแล้ว แต่ก้ไม่มาซะที ผมเลยซื้อจากเมืองนอกมา
                              ถ้ามีขาย ก็คงลงในเวปของตัวเองแล้ว
                              ผมเห็นขายที่เซียคับเลยสนใจ

Comment

Working...
                              X