Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถาม เรื่องการเคลม HDD หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถาม เรื่องการเคลม HDD หน่อยครับ

ขอถาม เรื่องการเคลม HDD หน่อยครับ
    HDD IDE เคลมเป็น SATA ได้ไหมครับ
    ทั้งศูนย์ synnex และ dcom
    ใครเคยเคลมมา ช่วยตอบหน่อยครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

เรื่องนี้ไม่ทราบครับ เพราะไม่เคยเอาไปเคลม

แต่ที่แน่ๆ ผิดหมวดครับ

Comment

Originally posted by penryn99 View Post
      HDD IDE เคลมเป็น SATA ได้ไหมครับ
      ทั้งศูนย์ synnex และ dcom
      ใครเคยเคลมมา ช่วยตอบหน่อยครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
      ได้คับ ถ้า IDE หมดก็ต้องอัพเกรด คับ แต่อาจจะต้องเพิ่มเงิน ใกรอัพเกรด นะคับลองโทรสอบภามดูก่อนคับ

Comment

Originally posted by Nothing View Post
        เรื่องนี้ไม่ทราบครับ เพราะไม่เคยเอาไปเคลม

แต่ที่แน่ๆ ผิดหมวดครับ
        ที่ตั้งในหมวดนี้ เพราะเห็นสมาชิกเข้าเยอะ น่าจะมีคนตอบได้อ่ะครับ
        ขออภัยอย่างสูงที่ผิดหมวด

Comment

ผมเคยลองถามที่ D-COM แล้วครับเขาบอกว่า ไม่ได้ ครับ

Comment

ได้ครับ ถ้าเคลมผ่าน บริษัทที่เป็นดีลเลอร์กับ Dcom หรือ synnex จะไม่เสียค่าใช้จ่ายครับ

Comment

ดีคอม ไม่ได้ครับเอาไปเคลมมาแล้ว ตอนนี้ซื้อของใหม่ย้ายประกันไปซินเน็กและ เปลี่ยนมั่ง

Comment

Working...
              X