Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลง COD4 แล้วมีปัญหาคับ ช่วยด้วยยยยย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลง COD4 แล้วมีปัญหาคับ ช่วยด้วยยยยย

พอลงเสร็จ ก็แก้ไอตามที่ Readme บอก เสร็จแล้วพอดับเบิลคลิกเข้า Singgle Player
    ปรากฏว่าเป็นงี๊

ส่วน Multiplayer เข้าได้ครับ
    ผมลองทำตามกระทู้นี้
    http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=148961
    ปรากฏว่าไม่เวิร์คครับพี่น้อง ใครพอรู้หรือเคยแก้ได้ กรุณาได้โปรดช่วยบอกผมที
    ได้ยินชื่อเสียงเกมส์นี้มานานแระ เลยขอลองเล่นตัวเถื่อนก่อน ถ้าพอใจค่อยซื้อของแท้ครับ
    Attached Files
    Last edited by sumnurgrug; 1 Feb 2008, 01:10:25.

ตอบ No แล้วยังเข้าไม่ได้เหรอครับ

Comment

ไม่ได้ได้ครับ T๐T

Comment

สเปคเครื่องตามลายเซ็นนะครับ ฉะนั้นคงไม่เกี่ยวกับเครื่องมีปัญหาแน่นอน

Comment

ผมเคยเป็นตอนOCการ์ดจอแล้วไดร์ฟเวอร์มันปรับลงอันโนมัติครับ
          ลองลงไดร์ฟเวอร์ใหม่ดูแล้วเอาตรงrecoveryออกดูว่าหายรึุเปล่า
          แต่ผมใช้ATIนะไม่แน่ใตว่าnvidiaมีตรงนี้รึเปล่า

Comment

ตรง Nvidia Control panal รึป่าวคับ?

Comment

Originally posted by sumnurgrug View Post
              ตรง Nvidia Control panal รึป่าวคับ?
              ไม่ทราบครับไม่เคยใช้ไม่รู้ด้วยว่าnvidiaมีฟังค์ชั่นนี้รึเปล่า
              อาจจะมีแต่ชื่อต่างกันมั้งแต่น่าจะอยู่แถวนั้นล่ะ

Comment

ผมคิดว่าไม่น่าจะเกี่ยวกันตรงนั้นอ่ะครับ เพราะผมไม่ได้ OC อะไรเลย แค่ปรับพัดลมให้แรงขึ้นเท่านั้นเอง ไม่ทราบว่าท่านอื่นมีข้อแนะนำอย่างไรบ้างคับ ได้โปรดช่วยทีคับ อยากเล่นใจจะขาดแล้ว T๐T

Comment

ลงวินใหม่ดูสิคับ

Comment

แงๆๆ สรุปว่าไม่มีรู้จักปัญหานี้เลยเหรอคับ ยังไม่อยากลงวินโดว์ใหม่เพราะยังไม่มีแหล่งสำรองไฟล์งานเลย (รวมไฟล์งานสำคัญทั้งหมด 189 GB) ท่านใดรู้แจ้ง โปรดช่วยข้าน้อยด้วยเถิด ถือว่าทำบุญทำทาน....

Comment

โหลดแก้ไอตัวใหม่มาคับ ในเวบ ที่รู้จักกันนะคับ ปัญหานี้เคยเจอละคับ โหลดมาใส่กะหายเข้าได้คับ ^ ^

Comment

ลงรีมูพแล้วลงใหม่

Comment

ขอบพระคุณคับ

Comment

Working...
                          X