Announcement

Collapse
No announcement yet.

หาซื้อ Sapphire ATI Radeon X1950 Pro agp ได้ที่ไหน ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หาซื้อ Sapphire ATI Radeon X1950 Pro agp ได้ที่ไหน ครับ

ผมอยู่ พิษณุโลก อยากได้มาก ครับ

Sapphire ATI Radeon X1950 Pro agp

ไม่ทราบว่าหาซื้อได้ที่ไหน เหรอ ครับ

รู้สึกว่าที่ IQ จะมีแต่ PCI-EX นะครับ

สงสัยต้องหาจากบอร์ดมือสองแล้วแหละ

ป.ล.อ้อ ผมก็อยู่พิษโลกนะเออ 555

Comment

แฮะๆ เมื่อวานผมก็ไปดู IQ มา T T

Comment

หามือสองเลยครับ เอาประกันเหลือซักปีนึง

ราคาน่าจะไม่เกิน 4500 มั้ง

ป.ล.ถ้าจะเล่นจิงๆนี่ เปลี่ยนไปใช้ PCI-EX มีของให้เล่นเยอะมากมายนะคับ อิอิ

Comment

เปลี่ยน บอร์ด socket pci-e 14xx
          แรม 1gb ddr2 667 7xx-
          การ์ดจอ หาได้เยอะเลยคับ pci-e

Comment

ฮือๆ ต้องเก็บตังซื้อใหม่อีกแล้ว T T แต่ยังไงก็ขอบคุณ ทุกๆคน ครับ

Comment

Working...
            X