Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องการแชร์ ADSL แบบนี้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องการแชร์ ADSL แบบนี้หน่อยครับ

พอดีที่บ้านผมมีคอม 2 เครื่องเป็น PC กับ MiniMac
    ที่นี้ผมอยากซื้อโมเดม Wireless แบบ all in one มาใช้
    โดยจะแชร์เน็ตให้ทั้ง 2 เครื่องมันจะทำได้ไหมครับ
    แล้วก็พวก USB 2.0 Network Adapter ที่ขายทั่วไปนี่มัน
    support เครื่อง Mac ไหมครับเห็นส่วนใหญ่มักเขียนว่า
    support แต่ PC ไม่รู้ว่ามันจะมีไหม

เพื่อนๆมีใครเคยแชร์แบบนี้บ้างครับ
Working...
X