Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากถามเพื่อน ๆ ว่า ประกันของที่ไหน Work กว่ากัน เช่น Dcom, Com7, Synnex, Ingram ฯลฯ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากถามเพื่อน ๆ ว่า ประกันของที่ไหน Work กว่ากัน เช่น Dcom, Com7, Synnex, Ingram ฯลฯ

อยากถามเพื่อน ๆ ว่า ประกันของที่ไหน Work กว่ากัน เช่น Dcom, Com7, Synnex, Ingram เป็นต้น

โดนส่วนตัวชอบ COM 7 เอาไปเคลมที่แยกคลองตัน 555+ นั่งรอรับของ15 นาที

Comment

โห..... ศุนย์ใหญ่นิ .......
      ผมนี่ แถวเซียร์ Dcom กะ Synnex 55+ ไม่มีของ รอไป 2อาทิตขึ้นนะน้องนะ

Comment

synnex

Comment

Dcomพระราม4 บ้านอยู่ใกล้หน่อย แต่ไม่รู้ว่าที่นั้นเป็นร้านขายหรือเปล่า จะได้ซื้อที่นั้นแทนพันทิบ แล้วมันอยู่ซอยไหนอ่ะ

Comment

Com7, Synnex, Ingram ดีๆสุดๆ / D-com เน่า กว่าขยะอีก

Comment

ผมใช้ บริการ COM7 ส่วนเรื่อง ประกัน บางทีมันก็อยู่ที่ตัวบุคคลด้วยครับ โทรศัพท์เข้าไปก็ค่ะ ขา กันทุกบริษัท แต่ เวลาเครม มันก็ไม่ได้ ดีกันทุกคนครับ

Comment

มีไว้แต่ไม่ใช้บริการดีที่สุดครับ

Comment

อันนี้ถูกที่สุดเลย

Comment

ingram ครับ ไปเคลมแรมโนตบุค มา 10นาทีได้เลย,, เซน 1 ที

Comment

Working...
                    X