Announcement

Collapse
No announcement yet.

คุณคิดว่า Windows XP sp2 จะใช่ไปอิกนานมั้ย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

อ้าว ไม่ได้อยู่ห้องซอฟต์แวร์เหรอ แล้วมันต้องอยู่ห้องไหนล่ะ

Comment

Originally posted by Apiyut View Post
      อ้าว ไม่ได้อยู่ห้องซอฟต์แวร์เหรอ แล้วมันต้องอยู่ห้องไหนล่ะ
      ตอนนี้ถูกห้องแล้วครับ

แต่ตอนแรกไปตั้งในห้อง IT Market

Comment

อีก 10 ก็อยู่ได้ครับ ถ้ายังมีเครื่องเก่า ๆ หลงเหลืออยู่ พวกเครื่องแรงก็ใช้ vista ไป

Comment

อยู่อีกนานครับ จนกว่า vista จะแหล่ม ผมว่าต้องมี 2ปีเป็นอย่างน้อย คิดแล้วก็ทำให้นึกถึงสมัยที่ XPออกใหม่ๆ ผิดกับ vista ในตอนนี้เลย คนให้การยอมรับเร็วๆมาก vista ในเวลานี้ถ้าไม่ใช่เครื่องแบรน์ใหม่ๆที่ผูกติดกันมา ก็ยังน้อยครับ ที่จะใช้OSตัวนี้

Comment

เหอะๆ SP2 ไรอีก ตอนนี้ SP3 มาแระ สรุป SP2 กำลังจะไปในไม่กี่เดือน

SP3 ไปโหลดโลด เวป Microsoft งับ ตอนนี้ใช้อยู่ว่าดีมากในระดับนึง

Comment

Windows XP NeVeR DiE

Comment

2 ปี

Comment

น่าจะได้อีกซัก 1 ปีเศษๆครับ

Comment

คิดว่าน่าจะอีกนานนะครับ อย่างแรกเลยvistaไม่เสถียร สวยอย่างเดียว ระบบความปลอดภัยเหลือใช้เกินไป(เกินความจำป็นไป) แล้วคิดว่าอีกในนึงเครื่องสเปคต้องสูง(ส่ง) คงอีกนานกว่าคนจะมาใช้กันจริงๆจังๆนอกจากจะสน Dxdiag 10 ซึ่งมาเพื่อชาวเกมส์ ที่รักภาพสวย สดใส สมจริงสมจัง

Comment

ฟังแล้วอุ่นใจกะจะอุดหนุนของแท้ซะหน่อย vista home premium ล่อไป9900 ไม่มีความคิดจะใช้แล้ว

Comment

หร่อยไปตามกาลเวลานะ แต่ 98 ยังมีคนใช้อยู่เลย ปีนี้คนก็คงหันไปใช้ vista กันเพิ่มมากขึ้นแล้วนะ

Comment

โปรทุกโปรใน xp ใช้ในวินต้าได้หมดเป่าอ่ะงับ

Comment

ผมว่ามันก็น่าจะอยู่ไปอีกนานนะ ต่ำๆก็ 2-3 ปีแหละ

วิสต้า ผมลองใช้มาสองครั้งล่ะ ไม่ถูกใจอ่ะ แต่ยังไมไ่ด้ลอง SP1 นะ
                            มันอาจจะแก้บั๊กไปเยอะแล้วก็ได้

แต่ถ้าตอนนี้คงจะใช้ XP ต่อไปอีกซักระยะอ่ะครับ

Comment

Originally posted by mooh View Post
                              โปรทุกโปรใน xp ใช้ในวินต้าได้หมดเป่าอ่ะงับ
                              ไม่หมดครับ ส่วนมากเป็นโปรแกรมทำงาน ที่ใช้ไม่ได้

Comment

ยังอีกนาน เด๋วรอ sp3 อีก

Comment

Working...
                                X