Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามผุ้รู้ทุกท่านคับผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามผุ้รู้ทุกท่านคับผม

คือผมกำลังจะอัพคอมคับ เลยอยากจะท่านว่าซีพียูเก่าผมเปนp4 htซอกเกต478 แล้วผมจะสามารถนำมันไปใส่กับซอกเกต775ได้ไหมคับ ถ้าได้ช่วยแนะนำรุ่นเมนบอดให้หน่อยนะคับผม เอาไม่แพงคับ ขอบคุณนะที่นี้คับผม

ไม่ได้ต้องเปลี่ยนทั้งชุด เมนบอร์ด + CPU
    อาจจะลามถึง VGA + แรม ด้วย

Comment

478 ใส่ 775 ไม่ได้คับ แต่ บอด 478 ก็ยังมีขายนะ

Comment

แนะนำขายของเก่าซื้อชุดใหม่ดีกว่างับ
        เด๋วนี้ หมื่นต้นๆก็เล่นเกมไหลลื่นแล้วงับ

Comment

ไม่ได้ครับ แล้วcpu 775 ก็ไมขาด้วยนะ

Comment

แล้วสเป้คนี้จาขายมือ2ได้เท่าไหร่อะคับ p43.0 ht ramddr 768m เมนบอด661fx-mlv

Comment

อายุ5ปีแล้วคับผม

Comment

Working...
              X