overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 15 of 15

Thread: คอมเวอร์ ที่ สยามพารากอน เกี่ยวกับกล้อง

OverclockZone Member arnu_a's Avatar

Default คอมเวอร์ ที่ สยามพารากอน เกี่ยวกับกล้อง

คืออยากรู้ครับว่างาน คอมเวอร์ ที่จะถึงนี้ครับมันจะมีโอกาสมั้ยครับ

ที่กล้องมันจะมีโปรโมชั่น ผ่อนกล้อง 0% 24 เดือนไหมครับ

สำหรับบัตร เฟริสชอย ครับอยากรู้แค่นี้ครับจะไปสอยครับ

เนื่องจาก โบนัส ไม่เป็นไปตามเป้าครับ

OverclockZone Member ด๊อกเตอร์แซด's Avatar
    ในใจของเธอตลอดไป....

Quote Originally Posted by arnu_a View Post
    คืออยากรู้ครับว่างาน คอมเวอร์ ที่จะถึงนี้ครับมันจะมีโอกาสมั้ยครับ

ที่กล้องมันจะมีโปรโมชั่น ผ่อนกล้อง 0% 24 เดือนไหมครับ

สำหรับบัตร เฟริสชอย ครับอยากรู้แค่นี้ครับจะไปสอยครับ

เนื่องจาก โบนัส ไม่เป็นไปตามเป้าครับ

ทางผู้จัดคอมเวิดร์ เขาได้เห็นว่าตลาดกล้อง มีคนให้ความสนใจมากขึ้นครับ เพราะครั้งที่แล้วได้รับความฮือฮาหลังจากมีบิกืนนี่มาโชว์ให้ช่างภาพอย่างผม ๆ ได้ถ่ายกันเอิ๊ก ๆๆๆ ต้องลองเข้าไปดูครับเพราะโปรแต่ละร้านไม่เหมือนกัน....

OverclockZone Member decon's Avatar

Quote Originally Posted by arnu_a View Post

24เดือน คงยากนะครับ อยากมาก คง 10 หรือ ไม่เกิน 12 เดือน

ส่วน เฟริสชอย ไม่น่าจะมีโปรโมชั่น 0%

OverclockZone Member arnu_a's Avatar

อืมขอบคุณครับ

ดันครับมีไครไปมาบ้างเอ่ย

OverclockZone Member L-D's Avatar

มีพี่ที่ทำงานไปมาครับ ได้ canon s5is มาในราคา 14,xxx พร้อมเมม 3 กิก

ส่วนผมเองคงไปวันเสาร์ อยากรู้เหมือนกันว่ามันมีอะไรถูกบ้าง แล้วก็จะไปฟังบรรยายของ อ.สงคราม ด้วยครับ

OverclockZone Member kenji_shinoda's Avatar

เมื่อวานผมก็ไปมาคับ แต่เดินแปปเดียวเอง รีบกลับ ว่าจะไปใหม่อีกรอบวันเสาร์

OverclockZone Member ด๊อกเตอร์แซด's Avatar

เท่าที่เดินดู ราคาหน้าร้านซะเป็นส่วนใหญ่อ่ะครับ พอดีไปดูเลนน์กะเชคราคากล้องของผมเองด้วยว่าถูกก่าไหม ตั้งแต่เมื่อวานนี้ ราคาไม่ต่างจากซื้อหน้าร้านของร้านกล้องเลย....จะมีลดก็นิดหน่อยอ่ะครับ พวก CF ราคาถูกแต่ส่วนใหญ่พวกกล้องราคาแทบจะไม่ลดเลย

OverclockZone Member momohotsex's Avatar

อิอิ ผมได้Flash Drive มาถูกดีครับ

OverclockZone Member

งานนี้ น่าไปซื้อ NB&PC

กล้อง ราคาแทบเท่ากับร้านปกติ แต่ๆๆๆ

พริตตี้บูทโอลิมปัส แจ่มแมวครับ ^^~(เด๋วเอารูปมาให้ดู)

Flash drive CF SD ราคาพอๆกับพันทิปเลยครับ
    Last edited by zerorock; 9 Feb 2008 at 01:02:16.

OverclockZone Member meekung555's Avatar
    หมีแพนด้า~ หมีแพนด้า~ หมีแพนด้า~ หมี หมี แพนด้า~~~~

ไปมาแหล่ะค๊าาาาาาาาา อิอิ เหนื่อย แมวค่ะ

อิอิ เดินแค่นิดเดียวเอง ห้าหาดั้น เหนื่อย

ราคาก็ เท่า ๆ กันแหล่ะค่ะ แต่พริตตี้สวยจิง ชิส์

แต่ว่า เท่าหนูดีเห็น แบบผ่อน น่ะค่ะ ก็ มี ประมาณ 10-12 เดือน น่ะค่ะ

ส่วนมากก็ของ KTC กะ CITIBANK อ่ะค่ะ เฟิส ช้อยไม่แน่ใจน่ะค่ะ

น่าจะมีบางร้าน อิอิ ไง ก็ลองไปเดินดูก่อนได้ค่ะอิอิ มี เทศกาลภาพถ่ายแบบเล็ก ๆ ด้วย

สวยดี ไปดูได้ค่ะ

Quote Originally Posted by zerorock View Post
    งานนี้ น่าไปซื้อ NB&PC

กล้อง ราคาแทบเท่ากับร้านปกติ แต่ๆๆๆ

พริตตี้บูทโอลิมปัส แจ่มแมวครับ ^^~(เด๋วเอารูปมาให้ดู)

Flash drive CF SD ราคาพอๆกับพันทิปเลยครับ
    ฮ่าๆๆ น้องเสื้อเหลืองนี่เอง โพสเก่งครับคนนี้ เล่นกับกล้องดีจริง ๆ

OverclockZone Member

เอาภาพมาฝากช่วยกันโหวตหน่อย
    http://www.photoworldthailand.com/ga...70702e2ee24fca

OverclockZone Member OJARU's Avatar

ไปมาแล้ว ไม่ค่อยมีอะไรน่าสนใจ พาแม่ไปซื้อกล้องใหม่ ได้ IXUS 70 มา มีแลกซื้อเครื่องพริ้นรูป 999 เลยเอามาเล่นด้วย
    Last edited by OJARU; 12 Feb 2008 at 09:54:29.

OverclockZone Member oad.sonata's Avatar

ถ้าในพารากอน ลองขึ้นไปดูชั้น 2 เป็นร้านกล้องเลย น่าจะได้ราคา ของแถมถูกใจกว่า
    search เอาเว็ปมาให้ ลองดู http://www.eastbournecamera.com/ เรื่องผ่อน เห็นส่วนใหญ่ทุกร้านน่าจะมี 0% อยู่แล้ว

Bookmarks

Bookmarks