Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีท่านใดใช้ LCD 22 * BenQ X2200W บ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีท่านใดใช้ LCD 22 * BenQ X2200W บ้าง

อยากทราบราคา

และคุณภาพครับ เขาบอกว่าสีคมชัด 92% และจอกระจกหรือเปล่าครับ

-*-

Comment

นั่นดิ มีขายยัง อยากรู้ราคา

Comment

วันนี้ผมไปดูมาทั่วพันธ์ทิพแล้ว ตัวนี้ยังไม่มีขายนะครับ แต่ใบโบชัวของbenqมาแล้ว มันเขียน x,xxx บาท รวม vat7%แล้ว(จิงก็ดีสิ) ผมเลยโทรไปถาม0benq มันก็บอกให้โทรมาถามตัวแทนจำหน่ายหลักคือเดอะแวลูซิสเต็ม มันก็ให้ถามพวกร้านค้าย่อยๆ พอลงไปถามร้านค้าย่อยๆมันก็ให้โทรไปหาไรไม่รู้แม่นเลยเดินไปถามซินเน็ค ไอทีซิตี้ มันก็ให้โทรไปถามโน่นนี่วนไปวนมา เซงชิหาย เด๋วซื้อhpเม่นเลย

http://www.benq.co.th/products/LCD/?product=1270
        Last edited by GyM; 12 Feb 2008, 15:55:08.

Comment

X2200W Black with electroplate silver chin/22.0 inch W/1680 x 1050(WSXGA+)/Response Time(Tr+Tf) typ 5ms/ 2ms(GTG). 12,900 ประกัน 3 ปี

Comment

มาแร้วหรอท่านน ^^ มันเป็นจอกระจกป่ะครับ รอตัวเป็นๆมาซักพัก ตัวแทนจำหน่ายไหนครับ

Comment

ไม่ใช่จอกระจกอะครับ ผมก็เล็งตัวนี้อยู่นะ ราคาก็ search ในเวป value.co.th นั่นล่ะ
              ส่วนของมารึยังผมไม่รู้ แต่เมืองนอกเค้าขายกันตั้งแต่ต้นเดือนแล้ว
              อยากอ่านรีวิวของตัวนี้ แต่จอมันยังใหม่อยู่เลยหารีวิวที่ไหนไม่ได้เลย

Comment

เจอ review ละ แต่เป็นภาษาเกาหลี ผมใช้เวป babel แปลเอา
                http://www.monitor4u.co.kr/review/re...t.asp?idx=1417
                ก็ถือว่าดีมาก ในระดับราคาเท่านี้อะนะ

Comment

ผมรอดูในงานคอมมาร์ท อยู่เหมือนกันครับ

รอตัวนี้ตัวเดียวเลย ^^"

Comment

อยากได้อ่า งิงิ กะลัง หาซื้อ จอใหม่อยู่พอดีเยย อิอิ

Comment

ง่ะ จอไม่จก งั้นสอยhpละ ชัวป๊าบ

Comment

Panel ไรเหรอคับ BenQ ตัวนี้

Comment

มัน TN อยู่แล้วไม่ต้องสืบ

Comment

Working...
                          X