Announcement

Collapse
No announcement yet.

lcd 19wide LG L194WT กับ Samsung 940BW+ เลือกอันไหนดีกว่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• lcd 19wide LG L194WT กับ Samsung 940BW+ เลือกอันไหนดีกว่าครับ

lcd 19wide LG L194WT กับ Samsung 940BW+ เลือกอันไหนดีกว่าครับ ดูจากสเปคแล้วเท่าๆกันหมดเลยครับ ขอแรงเพื่อนๆแนะนำทีครับ

ไปที่ร้านครับ ยืนเล็งๆดู ชอบอันใหนก็อันนั้นแหละ ครับ

Comment

ถามต่อจาก จขกท คับ ว่ามีโปรตัวไหนที่สามารถเทสหน้าจอได้บ้างครับถ้ามีขอ ลิ้งค์ด้วยครับ(จาได้เอาไปใช้ก่อนซื้อ)

Comment

โปรแกรมเทส เดทฟิกเซล ร้านจะเทสให้ก่อนอยยู่แล้วครับผม

Comment

แล้วถ้าร้านไม่เทสอย่าซื้อมันเลยถูกไหมครับท่าน วิกร คือว่าผมจะไปซื้องาน commart นี้อ่ะ LCD อย่างเดียวนะ เพราะคราวที่แล้วพลาด 194WT 5990-. แถมกระเป๋า รู้งี้ซื้อมันมาดีกว่าดูตอนนี้สิ 6500-. กำจิงๆ

Comment

ครับ ไม่เทส ก็ไม่ง้อ ไม่ได้มีขายร้านเดียวซะหน่อยครับ

แต่เชื่อเถอะ แค่บอกว่าจะซื้อ มันก็แทบจะจับเรามัดมือ มัดเท้า แล้วบอกว่าเดียวเทสให้เลยนะครับ ซื้อเลยนะครับ อิอิ

Comment

ผมใช้ acer P193W ภาพแจ่มมากครับ เป้นจอกระจก

Comment

ดูด้วยตาตัวเอง อันไหนดูสวยก็อันนั้นแหละคับ

ปล.ผมชอบ Samsung นะ

Comment

Working...
                X