Announcement

Collapse
No announcement yet.

็Home Work Expo เซลAltec Lansing VS4121 1,360บาท MX5021 4,900บาท ฯลฯ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ็Home Work Expo เซลAltec Lansing VS4121 1,360บาท MX5021 4,900บาท ฯลฯ

ตามรูปเลยครับ

ที่ไบเทค บางนา เหลืออีก2วัน(ถึง3กุมภาฯ)

ดูแล้วเป็นของใหม่เก่าเก็บ กล่องโทรมมาก แต่ลำโพงใหม่ครับ

ประกันเซลล์ว่ามี แต่ผมหาใบรับประกันไม่เจอ

ยังไงดูดีๆนะครับ
    Attached Files
    Last edited by THM; 1 Feb 2008, 23:45:41.

ไปซื้อมายังครับ ราคามันน่าเอามาจับโมเนอะ

Comment

Originally posted by Roat View Post
      ไปซื้อมายังครับ ราคามันน่าเอามาจับโมเนอะ
      เอาMXมาครับ เอามาปลอบใจแทนC5ไปก่อน อิอิ

และจะได้เอาสายที่ซื้อๆไว้มาเล่นซะที

Comment

ขอบคุณครับผม

Comment

พรุ่งนี้เย็นคงต้องไปดูซะแล้ว

Comment

MX5021 !!!!!!
            ไปเอามันมาๆๆๆๆ!!!!!!

Comment

ช่ายๆ ถ้ามันเหลือสีดำ อาจจะมีสอยมาทำ 4.2

แต่...จะมีคนเอาหมดซะก่อนป่าวนี้

Comment

ถ้าพี่ IIM ทำ 4.2 ก็ต้องทำสาย mini อีกเส้นสิครับ
                หุหุ
                จะมีแถมมาอีกเส้นเปล่านี่
                หุหุ

ไม่ก็ถอยสีขาวมาก็ได้ครับ
                แล้วมาสลับลำโพงกันเป้นตราหมากรุก
                หุหุ

Comment

รีบนอนดีกว่า พรุ่งนี้เย็นจะได้ตีรถเข้าไป itmall เสร็จ ก็ตรงไป bitec ต่อ คงกระเป๋าเบาแน่ๆ
                  ขอให้เหลือสีดำทีเถอะเพี้ยงๆ 555

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by IIM View Post
                      รีบนอนดีกว่า พรุ่งนี้เย็นจะได้ตีรถเข้าไป itmall เสร็จ ก็ตรงไป bitec ต่อ คงกระเป๋าเบาแน่ๆ
                      ขอให้เหลือสีดำทีเถอะเพี้ยงๆ 555
                      เอาจอ42นิ้วกลับไปด้วยสิท่าน เจอพานาโซนิก พลาสม่าลดเต็มที่แล้วเหลือ31***

แต่ต้องมีแต้ม วันการ์ด1000 +ใช้บัตรกรุงศรีฯ

ซัมซุง42นิ้ว พลาสม่า ไม่เรื่องมากขายอยู่36***

โซนี่40นิ้ว เป็นLCDลดอีก10%เหลือ35000

คิดแล้วคิดอีก ไม่รู้จะเลือกอันไหนดี

Comment

Originally posted by vrthestar View Post
                        ถ้าพี่ IIM ทำ 4.2 ก็ต้องทำสาย mini อีกเส้นสิครับ
                        หุหุ
                        จะมีแถมมาอีกเส้นเปล่านี่
                        หุหุ

ไม่ก็ถอยสีขาวมาก็ได้ครับ
                        แล้วมาสลับลำโพงกันเป้นตราหมากรุก
                        หุหุ

ถ้าได้ทำแน่ๆ อาจจะเอาสายเดิม หรือไม่ก็ Supra EFF-i มาทำเล่นมั่ง
                        ต้องเตรียมแผน สงสัยอาทิตย์นี้เอา CRV ไปไม่ได้และ เอา accord เข้าแทนจะได้ใส่ของไว้ฝาท้าย เมียไม่เห็น

Comment

VS4121 เสียงใช้ได้บ่ ถ้าเทียบ 701 กับ x3

Comment

โอ้ว พระเจ้าช่วยกล้วยปิ้งลิง เห็นละอยากจะคลั่ง

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
                              VS4121 เสียงใช้ได้บ่ ถ้าเทียบ 701 กับ x3
                              สู้ไม่ได้เลยครับ เสียงจะแห้ง กลางแหลมจะไม่คมครับ เบสไม่ต้องพูดถึงเลย แต่ถ้าราคา1360 คุ้มครับเอาไปปรับแต่งเอาผมว่าคุ้มมากเลย

Comment

Working...
                              X