Announcement

Collapse
No announcement yet.

IE6 กับ IE7

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• IE6 กับ IE7

ใช้IE6อยู่ แล้วโหลด IE7 มาลงทับเลยได้ป่าวคับ
    มีผล หรือปัญหาการใช้งานอะไรม่ะคับ

ทับได้ครับ ส่วนเรื่องปัญหา ก็อาจเป็นเรื่องต้องปรับตัวรูปแบบการใช้นิดหน่อย
    และอื่นๆ ที่อาจตามมา แต่เท่าที่ผมใช้ ก็ไม่เจอปัญหาครับ แต่ไม่ค่อยใช่ ie อยู่แล้ว
    ไม่รู้ว่าท่านอื่นๆ เจอปัญหาหรือเปล่า

Comment

ใช้ IE7 จะเจอ ปัญหาเรื่องการตัดคำ ในบางเวป นะครับ

Comment

ไม่มีปัญหาแต่อย่างใดครับ แต่ต้อง config ให้เป็น Thai นะครับ (Config เมื่อ install เสร็จ แล้ว IE จะถามครับ)

Comment

Working...
        X