Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยตอบแบบฟันธงหน่อยนะคับสําคัญมาก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยตอบแบบฟันธงหน่อยนะคับสําคัญมาก

ผมมีงบอยู่9000สําหรับซื้อลําโพงนะคับเอามาฟังเพลงโดยเฉพาะควรใช้รุ่นไหนดีคับต้องการแบบ2.1
    5.1 6.1ไม่ไหวไม่มีที่ว่างห้องมันแคบสําคัญมากคับตอนนี้ยังไม่รู้จะเอารุ่นไหนดีคับช่วยแนะนําผมด้วยคับจะซื้อพรุ่งนี้แล้วคับ

ผมแนะนำ Orbit 701 อะครับ แน่นดี

Comment

JBL ถ้าลำโพงคอมน่ะ

9000 ใช้ 2.1 เยอะไปเป่า

ซื้อพวก mini combo ลำโพงชุด มาต่อเลยดีก่า

Comment

Creative GigaWorks T20 ครับ ราคา 5500 บาท เสียงดีมากเลยเพิ่งไปลองฟังมาถ้าไม่ติดว่ามีลำโพงแบบ 5.1 อยู่ก่อนแล้วคงซื้อแน่ครับ แต่เป็นแบบ 2.0 คือมีซับด้วยในตัว เหมาะสำหรับ ใช้ดูหนังฟังเพลงกับคอม หรือ ต่อ กับเครื่องเล่น MP3 ก็ได้ครับ

รายละเอียดเพิ่มเติมนะครับ

http://www.creative.com/products/pro...&product=14299

ป.ล. ซื้อลำโพงอย่าลืมลองฟังเสียงก่อนซื้อนะครับ คนเราชอบฟังเสียงไม่เหมือนกันยังไงก็เอาแบบที่เราชอบ จะดีกว่านะครับ ^^

Comment

ผมแนะนำไห้เดินไปฟังเอง เรื่องความชอบนี้ ไม่มีความเห็นครับ แนะนำที่ฟังให้ได้ึครับ เพลินจิตครับ หรือไป ที่ เดอะเลเซอร์ มาบุญครอง ครับ เครื่องเสียงบ้านมีเพียบครับ ดีกว่าลำโพงคอมหลานเท่าลองเดินดู หรือ เจ้าพ่อเครื่องเสียงบ้าน ก็ร้าน ปิยะนัส ครับ ถูกที่สุด สะจนเพื่อนพ้องในวงการด่าแล้ว

ลองขอฟังดู ครับเข้าให่ฟังแน่นอนครับ 2.1 มีมากมายครับ

Comment

แต่ผมซื้อลำโพงมา 2 ตัวไม่เคยลองฟังเลย
            creative sw210 กับ altec lansing vs4121
            สั่งซื้อเอาล้วน ๆ เลย อยู่บ้านนอกไม่รู้จะไปหาลองที่ไหน

Comment

9000 สำหรับ 2.1

เอา Altec MX5021 น่าจะได้

มี THX ด้วย

Comment

Working...
              X