Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่นเกมส์อยู่เครื่องดับครับ หรือไม่ก็เด้งออกมาที่วินโดว์เอง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เล่นเกมส์อยู่เครื่องดับครับ หรือไม่ก็เด้งออกมาที่วินโดว์เอง

สเป็คดังนี้
    E4500
    P35DS3R
    Kingbox 1Gx2
    Spark 8800GT XtremeII
    Power Supply 450 watt Delux ติดมากับเคส
    พัดลม 8 cm 1 ตัว 12 cm 1 ตัว

กำลังคิดว่าน่าจะเป็นที่ Power Supply ครับ
    กับ Ram ยี่ห้อนี้

แล้วมีโปรแกรมอะไรไหมครับใช้เทสแรม กับเทส PSU ว่าไฟพอหรือไม่

ใช้การ์ดจอ 8800 GT ต้องใช้ PSU แบบที่มันเป็น watt แท้หน่อยคับ ถ้า watt จ่ายไฟไม่ถึงอาจจะมีผลคับลองดูนะคับ

Comment

Working...
    X