Announcement

Collapse
No announcement yet.

โปรแกรม cFos ที่ใช้เร่งเนตนี่ มันเร่งได้จริงๆหรอ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by 666 View Post
    เข้าใจผิดแล้วครับ มันไม่ได้เกี่ยวกับเร่งความเร็วเน็ตเลย คุณเช่าเน็ต ความเร็ว 1mb คุณก็ได้แค่นั้นแหละ ไม่มีทางได้มากกว่า

โปรแกรมตัวนี้มันแค่จัดลำดับความสำคัญของโปรแกรม เช่นถ้าคุณตั้งให้ เกมสำคัญมากที่สุด บิทสำคัญรองลงมา คุณก็จะสามารถเล่นเกมพร้อมกับโหลดบิตได้ กลับกันถ้าไม่ได้ติดตั้งโปรแกรมตัวนี้ เวลาคุณโหลดบิต ก็แทบจะเล่นเกมไมได้เลย เพราะบิตจะดูดแบนวิดไปเกือบหมด
    ยืนยันตามนั้นครับ

มันเอาไว้เรียงลำดับความสำคัญ มันมีประโยชน์ตรงที่ใช้หลายโปรแกรมที่ต้องการใช้เนตพร้อมๆ กัน จะได้จัดสรรได้ตามความพอใจ ไม่ได้เพิ่มความเร็วอย่างที่เข้าใจกัน

Comment

แต่ก็ยังดี

Comment

มายืนยันอีกเสียงครับว่ามันไม่ได้เร่งเน็ตเกินแพคเกตที่เราใช้

แต่ความรู้สึกต่อโปรแกรมนี้ผมว่ามันเหมือนกับ ตำรวจจราจร มากกกว่า

คือจัดสรรข้อมูลทั้งในทางรับและส่งให้ไหลลื่น

Comment

ข้าพเจ้าก็ใช้ขอรับ ปกติลื่นดีไร้ปัญหาขอรับ ....

Comment

Originally posted by pann View Post
            มายืนยันอีกเสียงครับว่ามันไม่ได้เร่งเน็ตเกินแพคเกตที่เราใช้

แต่ความรู้สึกต่อโปรแกรมนี้ผมว่ามันเหมือนกับ ตำรวจจราจร มากกกว่า

คือจัดสรรข้อมูลทั้งในทางรับและส่งให้ไหลลื่น

ตามนั้นครับ

Comment

http://board.thaidarkside.com/smf/in...action=search2

http://board.thaidarkside.com/smf/in...c,28856.0.html
              Last edited by exit; 4 Jun 2010, 23:01:59.

Comment

ขอบคุณมากครับ หายข้อข้องใจแล้ว

Comment

ผมใช้อยู๋คราบอีกเสียง
                  แล้วก็ถูกใจไปซือของแท้มาใช้แล้ว 3 licenseอิอิ

Comment

ใช้อยุ่ดีเยี่ยมครับ

Comment

โปรแกรมนี้คือโปรแกรมที่ช่วยจัด แพ๊กเก๊ตของข้อมูลให้เดินดีขึ้นก็เหมือนตำรวจจราจรเหละคับ.......ใช้ดีคับผมก็ใช้อยู่

Comment

Originally posted by 666 View Post
                        เข้าใจผิดแล้วครับ มันไม่ได้เกี่ยวกับเร่งความเร็วเน็ตเลย คุณเช่าเน็ต ความเร็ว 1mb คุณก็ได้แค่นั้นแหละ ไม่มีทางได้มากกว่า

โปรแกรมตัวนี้มันแค่จัดลำดับความสำคัญของโปรแกรม เช่นถ้าคุณตั้งให้ เกมสำคัญมากที่สุด บิทสำคัญรองลงมา คุณก็จะสามารถเล่นเกมพร้อมกับโหลดบิตได้ กลับกันถ้าไม่ได้ติดตั้งโปรแกรมตัวนี้ เวลาคุณโหลดบิต ก็แทบจะเล่นเกมไมได้เลย เพราะบิตจะดูดแบนวิดไปเกือบหมด
                        ขอบคุณมากครับท่าน ทีแรกก็สงสัยอยู่ จากความรู้สึกที่ลองใช้งานดู ไม่เห็นว่ามันจะเร็วขึ้นเลยอ่า

Comment

ขอโปรแกรมมานหน่อยคราบอยากลองดูคราบ

ขอไว้อาลัยให้คุณโอ๊ต (akiTheCrepe) ตำรวจมือปราบและเพื่อนร่วมอุดมการณ์ OCZ !!!

Comment

เปิดไว้ตลอดเอาไว้ monitor ดูความเร็วเน็ต ^^

ใครอยากได้ใช้googleเลยครับ แล้วไปโหลดจากเวปหลักได้เลย
                            (ปัจจุบัน Ver.5ละ ) มันมีตัวทดลองให้ใช้ได้30วัน

Comment

อีกเสียงนะครับ ออันนี้หนักหน่อย ผมใช้เน็ตหนักมากๆ

โหลดบิท เว็บนอก....เกมส์พวก Game PC. multi player..Cabal Online.. Pro net ก็ TOT 3 MB Indy

เปิดสามอันนี้พร้อมกัน ไม่มีแล็คเลย ลื่นมากๆ โหลดตัวทดลองใช้มาใช่ได้ไม่ถึงชั่วโมง ออร์เดอร์ตัวเต็มมาเลย

แนะนำอีกอย่างนะครับ ไม่ควรใช้ตัวแคร็กนะครับ เพราะโปรตัวนี้มันจำ IP Address ครับ ลองแคร็กดู แล้วเอาไปลงกะโน๊ตบุ๊ค ได้ E-mail จากเจ้าของโปรแกรมเลย แล้วอีกอย่างโปรแกรมตัวนี้ ไม่ใช่โปรแกรมที่ทำมาจาก บริษัท หรือ หรืออื่นๆ ที่มีคนดูแล..โปรแกรมตัวนี้ทำขึ้นมาจากคน เยอรมัน ไม่มีคนดูแลเซิฟเวอร์ จำได้ตอน submit credit card ประมาณ 9 โมงเช้า ได้คีย์ บ่าย 3 ที่คิดๆดูก็ ต้องรอเจ้าของโปรแกรมตืนก่อน เพราะ 9 โมงเช้า เวลาประเทศไทย มัน ตี 3 ที่เยอรมัน เหอะๆๆๆ

อีกอย่างครับ เวลาท่านปล่อยให้โปรแกรมรัน อย่าลืม เครีย ทาร์ฟฟิค ด้วยนะครับ วันละ 2 ครั้งยังดี
                              คลิ๊กขวาที่โปรแกรมตรง Task Bar and click on Calibrate Line ครับ

www.cfos.de -*-*-*-*-*-*-

Comment

ผมใช้อยู่(มานานมากล่ะ)
                                ผมใช้เอาไว้ดูเวลาโหลดบิตอะ ฮ่าๆๆ เห็นตัวเลขแล้ว สบายใจดี
                                แต่ว่าเวลาที่โหลดช้าๆ แบบว่า มันช้าเพราะอะไรก็ไม่รู้
                                ผมคลิกขวาแล้วเลือก ตั้งค่าศูนย์การเชื่อมต่อ
                                มันก็จะเหมือนเร่งเน็ตให้อ่ะครับ(แล้วก็จะปรี๊ดเหมือนปรกติ)

Comment

Working...
                                X