Announcement

Collapse
No announcement yet.

คอมเปิดไม่ติดครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คอมเปิดไม่ติดครับ

คือเครื่องติดแต่จอไม่ติดอะครับ

มีเสียง beep ยาว1 ครั้ง แล้วก้อสั้น สองครั้ง อะครับ

แบบนี้เป็นที่การ์ดจอใช่มั้ยครับ

ผมลองถอดออกมาใส่ใหม่ประมานสิบรอบแล้วก้อเหมือนเดิมอะครับ

แบบนี้ต้องเอาไปเคลมใช่มั้ยครับ

แล้ว spark นี่เคลมยากรึปล่าวครับ

มันแล้วแต่ ชนิดของไบออสด้วยนะครับแต่ละไบออสเสียงเหมือนกัน แต่ความหมายไม่เหมือนกัน
    ผมว่าน่าจะเกิดจากแรมครับ ลองเอาออกมาเอายางลบถูดูนะครับ แล้วลองเปลี่ยน slot ไปใส่ช่องอื่น
    หรืออาจเป็นที่การ์ด ลองเอาไปใส่เครื่องอื่นดูนะครับ จะได้รู้เลยว่าเสียหรือเปล่า
    ส่วนสปาร์คเป็นชื่อยี่ห้อนะ ถ้าจะดูประกันลองอ่านที่ void ครับ จะเขียนชื่อร้านที่ซื้อมา
    ยากไม่ยากก็แล้วแต่ร้านครับ
    Last edited by nununu; 2 Feb 2008, 15:51:44.

Comment

เอ่อ น่าจะกาดจอน๊า

มะก่อนเป็นบ่อยอ่า ไอปิ๊บๆ2รอบตามหลังเนี่ย

Comment

วอยด์ ร้าน jib ครับ

แต่ขี้เกียจไปโคดๆ

Comment

แรมจริงๆด้วยครับ - -"

ขอบคุนมากครับ

Comment

Spark กันศูนย์ microware 2 ปี นับวันเริ่มจาก VOID อยู่พันทิพย์ชั้น 5
            ส่วนปัญหาท่าน สรุปเป็นที่แรม ...................ยินดีที่ติดแล้วครับ

Comment

Originally posted by TFFFT View Post
              วอยด์ ร้าน jib ครับ

แต่ขี้เกียจไปโคดๆ

ปล.ถ้าไปเครมร้านนี้ เห็นมีคนแนะนำให้ถ่ายรูปสินค้าก่อนเครมอ่ะ ลองไปในกระทู้ดู จำไม่ได้ว่ากระทู้ไหน เห็นโดนเหมือนๆกัน หลายแหระ

Comment

Working...
              X