Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำการ์ดจอ AGP8x ดีๆๆ ราคาไม่แพงหน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำการ์ดจอ AGP8x ดีๆๆ ราคาไม่แพงหน่อยคับ

เอาแบบว่าราคาไม่แพงแต่คุ้ม เอามาเล่นเกมได้ดี ของผมเป็น AGP8x คับ

ลองไปหาพวกX1300Pro AGP ไม่ก็ 6200AGP ดูครับ

ปล.เอาTNT2 ผมมั้ย แต่4Xเองนะ เล่นเกมไฟ่ไม่กระตุก

Comment

เอาสักเท่าไรละครับ
      ถ้าแพกว่า ท่านหัวโบราณ ก็ X1600 ครับ 4000 โดยประมาณ ก็ดีครับ

Comment

ไม่บอกงบ ผมก็ไม่รู้จะแนะนำอะไรดี

Comment

ผมมาถามด้วยคนครับ
          AGP
          งบราวๆ 4000 บ. ถ้ามือหนึ่งจะได้รุ่นไหนครับ และถ้ามือสองควรจะได้รุ่นไหนครับ

ปล. เห็นบางคนไม่ชอบการดจอยี่ห้อ Spark ไม่ทราบว่าเป็นเพราะอะไรเหรอครับ
          ปล2. แล้วมีการดจอยี่ห้อไหนบ้างครับที่แนะนำกัน ขอบคุณครับ

Comment

spark ati9550 ddr2 256mb128bit agp8x 2600 บาท ประกัน2ปี

Comment

งบราวๆ 4000 อาจจะได้ 7600GS

หรือไม่ก็ 6600GT (ไม่แนะนำ 7300GT AGP เพราะ mem ต่ำมาก)

ส่วนมือสอง คิดว่า น่าจะหา 6800GS ได้ครับ (ผมอาจจะปล่อยเองเร็วๆนี้ รอดูราคา 7800GS ก่อน ว่าราคาลงมาแค่ไหน)

Comment

winFast 6600TD 256mb 128bit

Comment

งบผมก็ประมาณ 4000พันอะคับ อิอิ อยากจะลองเล่น ATI แต่ที่เห็น รู้สึกจะเชียร์ GF อิอิ บอกกันมาเยอะนะคับผมไม่ค่อยรู้เรื่องอ่า

Comment

Working...
                  X