Announcement

Collapse
No announcement yet.

X1650 PRO ใช้ PSU ขั้นต่ำเท่าไหร่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• X1650 PRO ใช้ PSU ขั้นต่ำเท่าไหร่ครับ

ขอถามเพื่อนๆ OCZ หน่อยครับ เพื่อศึกษาก่อนซื้อ การ์ด ผมใช้ 350W บ้านๆ กลัวจะไม่พอ ใครพอรู้ รบกวนหน่อยครับ

น่าจะพอครับ ถ้าไปพอ+งบน้อยซื้อtsunami580wหรือdelux500wก้อเหลือๆเยอะเลยแหละครับ

Comment

450watt โนเนมก็ได้ครับ ตัวละ 400 บาท ไม่ก็ลองดูก่อนครับ 350watt ตัวเก่า ผมว่าน่าจะอยู่น่ะครับ ผมก็เคยใช้ ไม่กินไฟเลยครับ

Comment

350w แบบบ้านๆก้อยู่ครับเพื่อนผมใช้อยู่

Comment

ขอบคุณมากนะครับ

Comment

ตามนั้น psu 350w บ้าน ๆ พอ

Comment

Working...
            X