Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไมคอมผมมัน clock จอไม่ได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไมคอมผมมัน clock จอไม่ได้ครับ

มันเป็นแบบนี้อ่ะครับ มันไม่มีที่ให้คล็อกอ่ะครับ ผมใช้การ์ดจอ Asus X1550 512 เมกครับ ใช้ windows vista ครับ
    Attached Files

ป๋มว่าน่าลองลงไดร์เวอร์ใหม่นะงับ

Comment

ตอนนี้ผมก็ลง driver ใหม่ล่าสุด แล้วครับ ของ asus แล้วครับ

Comment

Originally posted by Bon053za2 View Post
        ตอนนี้ผมก็ลง driver ใหม่ล่าสุด แล้วครับ ของ asus แล้วครับ
        เวอร์ชั่นอะไรจ๊ะ ????

อาการแบบนี้มันอาจบอกเราว่าไดร์เวอร์ไม่สมบูรณ์ก็ได้งับ (ย้ำ..อาจ)

Comment

8.451 ครับ

Comment

Originally posted by Bon053za2 View Post
            แล้วทำไมไม่ลงตัวล่าสุดของ ati ละครับ ..........อาการนี้ไดร์เวอร์ชัวร์เลย

ตอนนี้ก้อ ATI Catalyst™ 8.1 หรือ ATI Catalyst™ 8.1
            Last edited by zman; 2 Feb 2008, 21:19:34.

Comment

ของ ati ก็ลงแล้วครับ เป็นเหมือนกันเลยครับ

Comment

ของ ati ก็ลงแล้วครับ เป็นเหมือนกันเลยครับ
                เอาละสิ กะต๊าก ๆ ๆ

เป็นไปได้ไหมว่า2 โปรแกรมนั้นมันไม่ซัพพอร์ต วิสต้า(ทีนี้ไม่ชัวร์แระ)

Comment

ไปดูมาแระ

ATITool will only work on Windows 2000/XP/2003 (64 bit versions are supported).

จากที่นี่ http://www.techpowerup.com/atitool/ แม้แต่ตัวล่าสุด 0.27 beta 4 ก้อเหมียนกันไม่รองรับวิสต้า http://www.softpedia.com/get/Tweak/V.../ATITool.shtml

แต่ riva มันรับวิสต้านะ
                  Last edited by zman; 2 Feb 2008, 21:36:34.

Comment

ขอบคุณครับ แต่มันก็ไม่ได้อยู่ดีคับ

Comment

Working...
                    X