Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตกลง Need Carbon เกมมันสั้นหรือสนุกมันส์จนลืมตัวอ่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตกลง Need Carbon เกมมันสั้นหรือสนุกมันส์จนลืมตัวอ่ะ

คือว่า...เล่นไป เล่นมาก็มาถึงบอสตัวสุดท้ายเฉยเลย...??? รู้สึกว่าเกมภาคนี้มันสั้นๆ หรือป่าวอ่ะเนี่ย ใครเล่นจบเเล้วหรือเล่นอยู่คิดกันยังไงฮับ

เนื้อมันสั้นไปนะ ผมว่า *ไม่ได้ใช ้trainee อะไรช่วยนะครับยังว่าสั้นเลย

Comment

สั้นจิงๆ

Comment

ภาคนี้สั้นมากคับ เล่นแค่สนามเดียวเปอร์เซ็นขึ้นไปประมาณ2-3%

Comment

ผมไม่ค่อยชอบภาคนี้เรยอะ . .ผมว่าภาคเก่ามันกว่าอะ

Comment

เกมสั้นคัย

Comment

เนื้อเรี่องมันสั้น แต่จะจบแบบสมบูร์ณยาก ลองแลกsafeกันดู ของผม:
              http://file.thaiupload.com/file.php?...25db39fca4196a

Comment

โหมดท้าทาย กับควิกเรช อย่าลืมเล่นด้วยนะครับ มันเป็นส่วนประกอบของการเปิดการ์ดรางวัลเพื่อปลดล็อครถใหม่ๆและอุปกรณ์ใหม่ๆ
                เข้าไปที่ดูการ์ด ว่าให้ทำภาระกิจอะไรถึงจะผ่าน

Comment

ทั้งสั้นและสนุกอ่ะดิ เพือนบอกมาครับ แต่ตัวผมยังไม่ได้เล่นเลย T_T

Comment

Working...
                  X