Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องหนัง hidef ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by darkboxs View Post
    กระจั๊วมาก โหลดที10กิ๊ก โอ้ บั่นทอนจิตใจอย่างแรง - - โหลดมาดูเล่นเนี่ยนะ - -a RIP แล้วอีกต่างหาก หุหุ แล้วถ้ามันไม่ RIP ประมาณกี่กิ๊กอ่ะครับ
    บางคน เค้าใส่ใจเรื่องความคมชัดอ่ะนะ สำหรับผม แค่dvdธรรมดา ก้อโหลดครึ่งวันแล้ววว

Comment

โหลดบิทมาดูเองครับ 2-3วัน ต่อเรื่อง ภาพคมชัดบาดตาแตกเลย

Comment

Originally posted by mammothxp View Post
        ​เห็นบางเรื่องล่อไป​ 20 ​กว่ากิกก็มีครับ

ขอยืมกระบอกซ้ายติดกล้องไปเล่นด่านเวเนฯ หน่อยดิครับ
        งงครับ ด่านเวเนฯคือไรอ่างงครับ

Comment

ผมเห็น 30GB แล้ว หุหุ หนัง้บาไรหว่าเยอะชิบ โหลดที HDD กินไปครึ่งลูก

Comment

40GBยังมีเลยครับ ตอนนั้นซื้อฮาร์ดดิสมาแล้วแถมหนังบลูเรย์ข้างใน

Comment

Originally posted by mooh View Post
              งงครับ ด่านเวเนฯคือไรอ่างงครับ

ิิอิ อิ sf อะครับ www.sf.in.th

Comment

Working...
              X