Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำ จอ 22 นิ้วไวด์สกรีนทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำ จอ 22 นิ้วไวด์สกรีนทีครับ

กำลังจะซื้อครับ ลังเลมาก

อยากได้ จอกระจก แต่ไปดูแล้ว มันเห็นทุกอย่างข้างหลังเลยครับ แต่ภาพสวยมาก

มีวิธีแก้ไขไหมครับ นอกจากปิดไฟ *-*

แล้วไม่กระจกมีรุ่นไหนสวยแจ่มบ้างครับ ทุน 11500 +- 500 ครับ

ช่วยหน่อยนะครับ

ดันๆอึ๊บๆ ช่วยแนะนำหน่อยครับ ซื้อแบบไหนดี

Comment

เอาแมนยูเสมอแล้วครับ ดูเสร็จแล้วมาช่วยกันหน่อยนะครับผม

Comment

Hp 22" งายที่จอมันหมุนได้งาย สวยงามมากๆ

Comment

samsung งามมาก http://www.samsung.com/th/consumer/d...LS22MEWSFV/XST
          Last edited by mond; 3 Feb 2008, 12:06:06.

Comment

2232GW ได้รับรางวัลดีไซ 2007 เห็นติกเกอมันแปะไว้
            ไม่รู้จิงป่าว แต่คุณภาพเยี่ยมคับ

Comment

งั้ย ขอทราบราคาหน่อยสิครับ เอาล่าสุดเลยอะครับ

ทั้งตัว 2232GW และ 226BW

ขอบคุณนะครับ จะไปซื้อและเนี่ย อิอิ

Comment

LG L222WS วายสกีนถอยมามะวาน 8600คับ 22นิ้วนะคับประหยัดตัง

Comment

อยากได้แบบมี DVI~อะครับ

Comment

Originally posted by mumonza041 View Post
                    งั้ย ขอทราบราคาหน่อยสิครับ เอาล่าสุดเลยอะครับ

ทั้งตัว 2232GW และ 226BW

ขอบคุณนะครับ จะไปซื้อและเนี่ย อิอิ
                    2232gw ผมซื้อมา 11150 อ่ะซื้อมาได้ 2 เดือนละ ไม่รู้ถูกกว่านี้ยัง

Comment

Working...
                    X