Announcement

Collapse
No announcement yet.

dvd pioneer ตัวนี้ยังพอหาซื้อได้อยู่หรือป่าวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• dvd pioneer ตัวนี้ยังพอหาซื้อได้อยู่หรือป่าวครับ

ไม่แน่ใจว่ามันคือรุ่นอะไรนะครับ ตามรูปเลย

ยังพอหาซื้อได้บ้างหรือป่าว มือหนึ่งอ่ะครับ อยากได้ๆๆๆ

jib คับ เพียบ^^"

Comment

เป็นแบบ ide หรือ sata ครับ

Comment

เยอะแยะ แต่มีแต่ IDE นะ

Comment

ผมใช้อยู่นะซื้อมาตอนออกใหม่ๆเลย เกือบ4พัน

Comment

พันนิดๆๆ

Comment

ขอบคุณทุกท่านมากครับ ที่แท้มันเป็น ide นี่เอง ผมไปถามหา pioneer sata ถึงว่าทำไมไม่มีรุ่นนี้

Comment

ใช้ Pioneer อยู่ครับเนียนมากๆ 212BK ครับ
                เคยใช้ 110D กับรุ่น แลบลิ้น (Slot in) ไม่ค่อยได้เรื่องครับ

Comment

อยากให้มันออก Sata อ่ะ รออยู่เหมือนกัน

Comment

Originally posted by zombieto View Post
                    อยากให้มันออก Sata อ่ะ รออยู่เหมือนกัน
                    ได้ข่าวเมื่อไหร่บอกด้วยนะคับ

Comment

Working...
                    X