Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าจะซื้อ P35 Platinum พรุ่งนี้ แล้ว...MSI-U MSI-S ช่วยตอบทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าจะซื้อ P35 Platinum พรุ่งนี้ แล้ว...MSI-U MSI-S ช่วยตอบทีครับ

ตามหัวข้อเลยครับ คือถ้าแบกเงินไปซื้อพรุ่งนี้ แต่ผมดูในคูปอง มันมีบัตรส่วนลดให้ 500-200 บาท เฉพาะ 200 ท่านแรก แสดงว่า ถ้าหลังจากนั้นก็ซื้อของในราคา ปกติละซิ แย่เลยถ้าไปไม่ทัน ก็อยากจะไปเช้าๆอยู่ งานเริ่ม 10.30 แต่ผมต้องเครียงานก่อนคงไปประมาณเที่ยง
    แล้วอยากรู้ว่า ถ้าของไม่ได้ใช้คูปองส่วนลด ราคามันจะพิเศษกว่าร้านตัวแทนจำหน่ายข้างนอกปะครับ
    อย่าง TK ขายอยู่ที่ 5800 ในงานจะถูกลงหรือเปล่า คือบ้านผมอยู่ไกลจาก IT Mall มากมายโข เลยต้องพิจารณากันหน่อย อยู่หนองแขมครับท่าน คนละซีกโลกเลย

อืมๆ อยากรู้เช่นกันครับ

Comment

นั่น สิ ครับ แต่ถ้าไม่มีคูปองก็น่าจะถูกกว่า ตามร้านทั่วไปนะ ฮะ เพราะ งั้นจะ จัด ปาตี้ ทำไม เนอะ

Comment

มีคนเข้ามาชม มีคนเข้ามาสนับสนุนความคิด แต่คนเข้ามาตอบยังไม่มาเลย สงสัยไปนอนเอาแรงเพื่องานตอนเช้ากันหมด - -

Comment

ครับวันนี้ไปเตรียมงานกันมาเหนื่อยมากครับ จะสอบถามอะไรไปหาบูทผมเรยครับอยู่ตรงข้ามเวทีเด้อ

Comment

*0*

Comment

ผมก็อยู่หนองแขมงับไปเหมือนกาน ^^"

Comment

Working...
              X