Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใช้ AMD จําเป็นมั้ยต้อง ATI

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by digimontamer View Post
    ข้าวเหนียวต้องมีสังขยาหน้ากุ้ง
    ขนมปังต้องมีแยมและเนยถั่ว
    บะหมี่ต้องมีหมูแดงและเกี๊ยวปู
    ราดหน้าต้องมีผักคะน้าและเต้าเจี้ยว
    AMD ก็ต้องมี ATi สิครับ หุหุ
    อ่านแล้วหิวเลยคร๊าบ..

Comment

ผมว่าถ้าเป็น set ได้ก็คงดีกว่านา

Comment

ไม่จำเป็นจ้า

Comment

ไม่จำเป็นครับ

Comment

ไม่จำเป็นครับ

แต่...

อาจจะมีอะไรบางอย่างเกี่ยวข้องกันนิสสสหน่อยมั้งครับ อาจเป็นเพราะว่า เป็นบริษัทเดียวกัน อาจจะทำคำสั่งสนับสนุนกันมากหน่อยนึง

หรืออีกอย่างนึง AMD อาจใช้งานกับ ATi ได้ดีกว่าตัวอื่นนิสสหน่อย

Comment

สำหรับผมจำเป็นมาก ๆ ๆ ๆ เลยครับ เพราะผมไม่ชอบ NVIDIA ผมชอบ ATI และ AMD เป็นที่สุด

Comment

แล้วแต่ชอบอะครับ ส่วนตัวผมเป็นแบบผสม

Comment

ไม่จำเป็นครับ...แต่เท่ห์ หิหิ

Comment

ไม่จำเป็นคับ แต่ของป๋มมันคู่กันมานานละ ไม่อยากจับแยก

Comment

Cpu AMD
                      MB Nvidia
                      VGA Nvidia

-...- ได้ Nvidia link boot ด้วยนะไม่รู้มันเพิ่มจิงป่าวเพราะไม่รู้สึก

Comment

... Cpu AMD ...
                        ... MB Nvidia ...
                        ... VGA Nvidia ...
                        .... ...

Comment

Working...
                        X