Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถาม สำหรับ AGP ตอนนี้อะไรดีสุดครับ ใช้เล่นเกม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถาม สำหรับ AGP ตอนนี้อะไรดีสุดครับ ใช้เล่นเกม

ถ้าบอร์ดยังเป็น AGP อยู่ อยากเปลี่ยนการ์ดจอ ใช้เล่นเกม PES 2008 เนียนๆ
    จะใช้รุ่นไหนดีครับที่ยังมีวางขายอยู่ และราคาประมาณเท่าไหร่

AGP เก่าๆ แต่อยากแรง งบไม่มาก ไม่อยากเปลี่ยนบ่อย อยากได้ที่คุ้มค่าเงินครับ
    ช่วยเสนอความเห็นให้นิดครับ ขอบคุณครับ

ใช้ system อะไรอยู่ครับ

Comment

6800GT ซิครับ สนก็ PM มานะครับ

Comment

Originally posted by eXzato View Post
        ใช้ system อะไรอยู่ครับ
        Windows XP

Comment

Originally posted by DOGMA View Post
          6800GT ซิครับ สนก็ PM มานะครับ
          6800GT มันเล่น PES2008 ได้ลื่นหรือเปล่า เผื่อเกมอื่นๆ ด้วยน่ะครับ
          อยากได้ที่แรงพอควรสำหรับ AGP จะได้ไม่ต้องมาเปลี่ยนอีกในเวลาอันใกล้

Comment

อีกทางนึงคือ

ขายคอมตัวเก่า+เงินอีกนิด ซื้อตัวใหม่ ให้ลุงวิกรจัดให้ก้อได้ ชุดแฮปปี้มิล เหอๆ

แค่เสนอทางเลือกเน้อ

Comment

HD3850 AGP 8X

Comment

ATI HD3850 ครับแรงสุดบน AGP แต่ไม่รู้มีใครเอาเข้ามาขายหรือยัง

Comment

x1950 pro

Comment

XFX 7950GT 512MB

Comment

พลังสี Radeon HD3850 AGP8x อีกเสียงคับ
                      ปล.ไม่รู้ว่ามีขายรึยังนะ

Comment

มีความเห็นท่านอื่นๆ อีกบ้างไหมครับ

Comment

ผมใช้ GF 6600 กับ x1650 pro DDR 3 และ x1950 GT ปรับต่ำสุึดทั้งหมด ก็ตุกหมด
                          สงสัยตัน cpu คับ ไม่ก็บัคของเกมส์
                          แต่ x1950 GT เล่น NFS Pro Street กับ COH 2 ลื่น x1650 pro ก็ตุกบ้างนิ๊ดหน่อย ปรับ high ทั้งหมด

Comment

x1950Pro

Comment

Working...
                            X