Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีร้านไหนในบ้านเรา ขาย EP35-DS4 มั่งไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีร้านไหนในบ้านเรา ขาย EP35-DS4 มั่งไหมครับ

ตามหัวข้อเลยครับ อยากรู้ว่ามีเวปไหนขายบ้างในบ้านเรา เพราะว่าผมหาแล้ว มันไม่เจอ ไม่รู้ไปซุกไหนหมด เลยรบกวนท่านที่พอรู้ว่ามีที่ไหนขาย รวมทั้งราคาให้หน่อยอ่ะครับ

ขอบคุณมากครับสำหรับทุกท่านที่แวะเข้ามาอ่าน

ปล. อยากได้มากๆ แต่ยังไม่รู้ว่ามันเท่าไหร่

แหะ ๆ อ่านผิดนึกว่า
    EP35-DS3R
    นั่นที่ TK ,ครับ 4250 บาท
    Last edited by boshiki; 4 Feb 2008, 17:15:02. Reason: โทดครับอ่านผิด นึกว่า EP35-DS3R

Comment

มีขายทั่วไปแล้วครับ Com7 , Synnex , Scanner ทุกร้านที่ Pantip โดยเฉพาะชั้น 1 , 3 ,4 ครับ ขายดีจริงๆตัวนี้มี DES ครับ ลดค่าไฟไปหลาย Watt

Comment

พอทราบราคาบ้างไหมครับ ว่ามันเท่าไหร่อ่ะครับ

Comment

Originally posted by lovefriend View Post
          พอทราบราคาบ้างไหมครับ ว่ามันเท่าไหร่อ่ะครับ
          ราคาคร่าวๆ 6,9XX Bath ครับ มี DES แจ่มมาก + LED Status Power Phase

Comment

Working...
          X