overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 4 1234 LastLast
Results 1 to 20 of 63

Thread: ประทับใจ งาน MSI มากครับ การ์ดจอก็ลดเยอะ ของรางวัลก็เพียบ

OverclockZone Member ragrave's Avatar

Talking ประทับใจ งาน MSI มากครับ การ์ดจอก็ลดเยอะ ของรางวัลก็เพียบ

คงไม่ผิดกระทู้มั้งครับ ถือเป็นการบอกราคา 8800GT ในงาน MSI ละกัน
    ราคาของใน MSI ที่เห็นเด่นๆก็มีตัว MSI 8800GT OC ครับ ในงานลดเหลือ 8490 เท่านั้น ถ้าไม่ได้ใช้อยู่นี่คงสอยไปแล้ววววว
    ส่วนรุ่นอื่นก็ลด ไม่ค่อยมาก แต่มีจับฉลาก ลดอีก 200-500 ก็ถือว่าถูกลงพอควรครับ

ไปตั้งแต่เที่ยง ตามเวลาที่นัดไว้นะครับ กว่างานของ OCZ จะเริ่มก็ประมาณ บ่ายครึ่ง
    รอบแรก แข่งต่อจิ๊กซอว เลือก 5 คน อันนี้แพ้ครับ เลยต้องรอรอบแก้ตัวตอนบ่ายสามครึ่ง
    ระหว่างนั้นก็ไปกินข้าว และ ร่วมกิจกรรมอย่างอื่น

พอถึงรอบแก้ตัวผมก็ผ่านเข้ารอบได้ซะที โดยการเอาแผ่นโฆษณามาเรียงให้สูงสุด อันนี้ก็เกือบไปครับหุๆ ผ่านเข้ารอบมาอีก 3 คน

ถึงเวลา ห้าโมงเย็น ก็เริ่มรอบตัดสิน มีจำนวนทั้งสิ้น 6 ท่าน
    ตอนแรกแข่ง OC AMD แต่มีปัญหานิดหน่อย พี่เขาเลยเปลี่ยนใหม่เป็นจับฉลาก
    โดยที่ 1 จะได้ 8800Ultra ไป ส่วนท่านที่เหลือจะเป็น MSI MP4 ขนาด 8 Gb ซึ่งก็ไม่ใช่ย่อยเลยทีเดียว
    ผมอด Ultra

ต่อจากนั้นก็รอ ถึงจับรางวัลใหญ่อีกครั้ง ตอนหกโมงเกือบจะครึ่ง อันนี้ก็แอบลุ้นนิดๆ อดเช่นเคย

สุดท้ายก็ได้ของมาตามรูปแหละครับ มีโมเดลกับเสื้ออีกตัว ให้น้องปานและน้องคริสไป

พรุ่งนี้มีสอบ ปายอ่านละค้าบ ไว้ครั้งหน้าไปร่วมกิจกรรมกันเยอะๆนะครับ
    Last edited by ragrave; 10 Sep 2008 at 22:51:18.

OverclockZone Member ragrave's Avatar

Talking

ของที่แจก เช่นพวก กล้อง ก็มีคุณภาพดีครับ ไม่ใช่ของกระจอกๆเลย
    Last edited by ragrave; 10 Sep 2008 at 22:51:18.

OverclockZone Member Nothing's Avatar

ได้ของมาเพียบเลย

OverclockZone Member LeoBlaze's Avatar

ผมไปกับท่านragrave แต่ได้ของน้อยกว่าเขาเยอะพี่เขาแบ่งส่วนบุญให้โมเดลผมมากะเล่นปาเป้าเอาเครื่องคิดเลขให้

ขอบคุณมากคร้าบบ-0-

Quote Originally Posted by LeoBlaze View Post
    ผมไปกับท่านragrave แต่ได้ของน้อยกว่าเขาเยอะพี่เขาแบ่งส่วนบุญให้โมเดลผมมากะเล่นปาเป้าเอาเครื่องคิดเลขให้

ขอบคุณมากคร้าบบ-0-
    ของพี่กล่องนึงเป็นกล่องเปล่าแหละ 55

OverclockZone Member Microsoft's Avatar
    Major - RachaYoThin

...

OverclockZone Member Ni-Cha's Avatar

ไม่ชวนบ้างเลย

OverclockZone Member dears's Avatar
    Royal Thai Army

ได้แต่ปากกา....เหอะๆๆๆ

OverclockZone Member star2exodus's Avatar

อยากไป ติดทำงานอด - -"

น้อง Leo Blaze บอกเจอของแปลก

OverclockZone Member Getzz's Avatar

ไปมาเหมือนกันครับ ได้MP4ตัวในรูป แล้วก้อ 8800 Ultra จากเกม MSI Geniusรอบแรก (ฟลุ๊คมากๆๆๆๆๆๆ) เด๋วจาแว่บไปตั้งกระทู้ขาย 8800 Ultra ละ

OverclockZone Member tavize's Avatar
    อยู่ที่บ้านหน่ะ

อยากไปจัง

OverclockZone Member panut3617's Avatar
    ลาดพร้าว โชคชัย4

ของดีๆทั้งนั้นเมื่อวานมัวแต่ซื้อเมนบอร์ดที่พันทิพของลดราคามากเลย อยากได้ของที่เค้าแจกจัง

OverclockZone Member Explosively's Avatar

Quote Originally Posted by Getzz View Post
    ไปมาเหมือนกันครับ ได้MP4ตัวในรูป แล้วก้อ 8800 Ultra จากเกม MSI Geniusรอบแรก (ฟลุ๊คมากๆๆๆๆๆๆ) เด๋วจาแว่บไปตั้งกระทู้ขาย 8800 Ultra ละ
    โชคดีจังคับ

OverclockZone Member Getzz's Avatar

Quote Originally Posted by Explosively View Post
    โชคดีจังคับ
    ขอบคุณคับ แต่ก้อไม่ได้ใช้อยู่ดี กะจาตั้งขายอยู่เนี่ย สืบราคาก่อน

OverclockZone Member

ยินดีด้วยครับผม หุหุ
    ว่าแต่ท่านใดมีโชคได้น้อง MSI K9A2 Platinium ไปครองหนอ

OverclockZone Member desolateboyz's Avatar

T-T ไปมา ได้สาย ห้อย แฟรชไดร์ มา2 เส้น NX8800 Ultra ลอยหายไปเลยอุส่ารอ ลุ้นตั้งนาน

ปล. มีใครเห็นผมมั่ง คร๊าบ เสื้อสีฟ้ากางเกงยีนนําเงิน อิอิ

K9A2 Platinum รุสึกจะไม่ได้แจกนะคับ คนที่ชนะเกมในเวปเค้าเอา 8800U ไป

Quote Originally Posted by desolateboyz View Post
    T-T ไปมา ได้สาย ห้อย แฟรชไดร์ มา2 เส้น NX8800 Ultra ลอยหายไปเลยอุส่ารอ ลุ้นตั้งนาน

ปล. มีใครเห็นผมมั่ง คร๊าบ เสื้อสีฟ้ากางเกงยีนนําเงิน อิอิ
    เห็นอยู่คับ แต่ไม่ได้เข้าไปทัก ผมขี้อายง่ะ

OverclockZone Member mcom's Avatar

ยินดีด้วยครับ

Page 1 of 4 1234 LastLast

Bookmarks

Bookmarks