Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใส่พัดลมมือถือในเคส

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใส่พัดลมมือถือในเคส

พอดีมีคนให้มาครับ พัดลมมือถือที่ไว้เป่าหน้านะครับ มันตั้งพื้นได้ ก็เลยอยากลองแพลงๆ เอามาใส่ไว้ในเคส ไหนๆ เคสผมมันก็แสนจะโล่งเหลือเกิน แต่ก็อยากถามเผื่อไว้ก่อน ว่ามันจะมีผลกระทบกับคอมปะครับ ถ้ามีจะได้ไม่ลอง

ไม่มีผลครับ

Comment

ระวังสายแค่นั้นหละพอคับ

ตั้งไว้อย่าให้โดนอุปกรณ์อื่นๆเปนพอ

Comment

พัดลมอย่างที่ว่าโดยปกติมักจะไม่ค่อยมีน้ำหนักครับ เวลาเอาไปใช้ในเคสก็หาที่ยึดให้มั่นคงด้วยละกันครับ เดี๋ยวจะล้มไปโดนอุปกรณ์อื่นๆ เสียหายได้ ไม่รู้ผมจะเข้าใจถูกรึป่าวนะผมว่าพัดลมแบบนี้ไม่ค่อยแรงนิครับ

Comment

Working...
        X