Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับ CPU Cooler คับผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับ CPU Cooler คับผม

คืออยากจะสอบถามพี่ๆ คับว่า CPU Cooler ตัวไหนน่าใช้สุดคับผม แบบเย็นๆ คับ และราคาไม่แพงมากคับผม แต่ที่เล็งๆไว้คือ Scythe ANDY SaMuRai อ่ะคับผม เห็นเขาว่าเย็นทั้งบอร์ดจิงป่าวคับ
    ขอบคุณมากคับผม

ไม่มีท่านใดใช้ CPU Cooler กันเลยหรอคับผม ช่วยแนะนำด้วยคร้าบบพี่ๆ ขอบคุณคร้าบบบผม

Comment

วันนี้ไป TK มาพี่ต้น แนะนำ Arctic Cooling 7 Pro อ่าครับ ราคาไม่เกิน 1550 ครับ

Comment

Ac 7 pro ก็ดีครับเย็นจิงๆ

Comment

Comment

Originally posted by ake-winning View Post
            คืออยากจะสอบถามพี่ๆ คับว่า CPU Cooler ตัวไหนน่าใช้สุดคับผม แบบเย็นๆ คับ และราคาไม่แพงมากคับผม แต่ที่เล็งๆไว้คือ Scythe ANDY SaMuRai อ่ะคับผม เห็นเขาว่าเย็นทั้งบอร์ดจิงป่าวคับ
            ถ้าจะเอาเย็นทั้งบอร์ด Gemini II สิครับ

ถ้าcpuอย่างเดียวก็พวก hr01+ , u120 , u120ex

Comment

Comment

Coolermaster-Hyper212 = 1,260 ครับ

Comment

andy samurai น่ะดีแล้วครับ เปลี่ยนพัดลมอีกซักหน่อย เย็นขึ้นอีกครับ
                  เพราะพัดลมของ scythe มันเน้นเงียบน่ะครับ แต่ก็เย็นนะครับ
                  ถ้าไม่ได้คล็อคสูงๆ ใช้พัดลมเดิมได้ครับ : )

Comment

ชอบ ซามูไรเบอร์เกอร์ เหมือนกัลล อิอิอิอิ

Comment

ขอบคุณพี่ๆมากคับผม ขอบคุณคร้าบบบ

Comment

ผมไช้ tuniq 120 เงียบดี ดูโหดด้วย

Comment

Working...
                        X