Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอบคุณ MSI Thailand และทีมงานทุกท่าน โดยเฉพาะ ท่าน MSI-U ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by MSI-U View Post
    เรื่องของประกันก็อยากให้มีครับ แต่ผลิตภัณตัวนี้เป็นของพิเศษที่ไม่มีขายในประเทศไทยนะครับ

ก็เลยอาจจะจัดการเรื่องของประกันให้ไม่นะครับ ต้องขอโทษจริงๆครับ
    แล้วถ้าเอาไปแล้วแป๊กล่ะคร้าบ

Comment

งานสนุกมากครับ เสียดายผมไม่ได้ 8800GT อิอิ

Comment

LUCKY LUCKY LUCKY

Comment

อ่า อิจฉาคนได้ไป

Comment

ได้ 8800GT มาใช้งาน หายเหนื่อยเลย เล่นแบกเคสคนเดียวกลับบ้าน ป้ายรางวัล ของสารพัด ขอบคุง MSI นะครับ สำหรับรางวัล

Comment

Originally posted by gamersoul View Post
              แล้วถ้าเอาไปแล้วแป๊กล่ะคร้าบ
              ไม่แป็กหรอกมั้ง อิอิ

Comment

เหนื่อยเลยสิท่าน MSI-U แต่งานออกมาดีมากนะคับ อย่างน้อยๆ ผมก้อไม่เคยเห็นงานไหนที่แจกเยอะ แจกจริงอย่างงี้เลย แล้วก้อมีกิจกรรมให้เล่นกันตลอด คนบานเลย แต่ผมก้อเดินเล่นจนกลับมานอนปวดเข่าอะคับ เง้อ

Comment

Originally posted by Getzz View Post
                  เหนื่อยเลยสิท่าน MSI-U แต่งานออกมาดีมากนะคับ อย่างน้อยๆ ผมก้อไม่เคยเห็นงานไหนที่แจกเยอะ แจกจริงอย่างงี้เลย แล้วก้อมีกิจกรรมให้เล่นกันตลอด คนบานเลย แต่ผมก้อเดินเล่นจนกลับมานอนปวดเข่าอะคับ เง้อ

ขอบคุณครับ

Comment

MSI-U เป็นคนไหนในงานหรือครับ

Comment

Originally posted by KENG475 View Post
                      MSI-U เป็นคนไหนในงานหรือครับ
                      ใส่เสื่อ MSI + INTEL ผิวขาวๆ หน้าตาหล่อ มีอยู่คนเดียวแหละครับ

Comment

Originally posted by ~BluesKY~ View Post
                        ใส่เสื่อ MSI + INTEL ผิวขาวๆ หน้าตาหล่อ มีอยู่คนเดียวแหละครับ

Comment

ูู^^

Comment

สูง ๆ ใส่แว่น ตี๋ ใช่ ไหม ครับ

Comment

Originally posted by KENG475 View Post
                              สูง ๆ ใส่แว่น ตี๋ ใช่ ไหม ครับ
                              ตกรอบครับ ท่านทายผิด อิอิ

Comment

อิอิ ผมอยากได้ๆๆๆๆๆๆๆ ทุกอย่างเลยครับ
                                คราวหน้าจะไปกวนประสาทอีกนะครับ อิอิ
                                สนุกมากๆ ชึ่งๆ โป๊งๆ ชึ่ง

Comment

Working...
                                X