Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากได้ soundcard งบไม่เกิน 1000 ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากได้ soundcard งบไม่เกิน 1000 ครับ

ตัวเก่า creative sb live! พังวันนี้ตอนลง vista เยย ใช้มาตั้ง 4 ปี ToT
    ผมอยากได้ ในงบไม่เกิน 1000 บาท พรุ่งนี้หลังเลิกเรียนจะเหาะไปซื้อเลยครับ ยิ่งคนที่รู้ราคาจริงๆ จากห้างเสรี กับ ซีคอน จะขอบพระคุณอย่างสูงครับ

ปล.พอจะมี creative ราคาไม่เกินพันมั่งไหมหว่า

มีครับ 700-800.-

Comment

live ใช้คู่กับ vista ไม่work

audigy ls จะ work กว่า

ส่วน audigy se ไม่น่าเล่น

Comment

Originally posted by kw01 View Post
        มีครับ 700-800.-
        มีตัวใหนครับ.....................

Comment

Working...
        X