Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเปรียบเทียบ ระหว่าง GMA X3100 กับ NB8M-GS 64MB หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยเปรียบเทียบ ระหว่าง GMA X3100 กับ NB8M-GS 64MB หน่อยครับ

ช่วยเปรียบเทียบให้หน่อยครับ ว่าระหว่าง GMA X3100 กับ NB8M-GS 64MB
    อันไหนดีกว่าและแรงกว่ากันอ่ะครับ

แล้วถ้าจะใช้ตัดต่อหนัง แล้วก็ 3D นิดหน่อย อันไหนเหมาะกว่ากันครับ

ตัวหลังแรงกว่ามากมายครับ อันหลังทำได้หมดครับ
    ผมก็จะซื้อครับ แนะนำ V3603tx ครับ 25000+-1000
    สุดยอดสมราคาแล้วครับ ( ไม่มีส่วนได้ส่วนเสียอะไรนะครับแต่ชอบที่ราคาและการ์ดจอ )

Comment

อันไหนแรงกว่าไม่รู้ครับ แต่ผมเล่ย RA2
      โดนพาราบอม hp2604tx nb8m นี่แหละมีกะตุก แต่เล่นของแฟน acer4320 x3100 ไม่มีกระตุเลยครับ แรมเท่ากันหนึ่งเม็ก เล่นแค่สามทีมเองครับ

Comment

อยากรู้เหมือนกันครับ ผมใช้ x3100 พอจะเ่ล่น battlefield ได้่มั้ยครับ แล้วเกมส์อะไรที่แรงสุดๆที่พอจะรับไหว

Comment

Originally posted by redsimpson View Post
          อันไหนแรงกว่าไม่รู้ครับ แต่ผมเล่ย RA2
          โดนพาราบอม hp2604tx nb8m นี่แหละมีกะตุก แต่เล่นของแฟน acer4320 x3100 ไม่มีกระตุเลยครับ แรมเท่ากันหนึ่งเม็ก เล่นแค่สามทีมเองครับ

อยู่ที่ตัว driver หรือป่าวครับ

Comment

ผมก็หาโหลดจากในนี้นี่แหละครับ เป็นตัว169.09มั่ง แต่ก็ยังเป็นอยู่เลยครับ หรือใช้ไดร์เวอรืตัวไหนดีครับ hp2604tx special Edition ครับ

Comment

ดูนี่คับ

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=150281

Comment

NB8M-GS 64MB
                แรงกว่าหลายช่วงตัวนัก

Comment

ขอบคุณทุกท่านครับ เป็นข้อมูลใจการตัดสินใจครับ

Comment

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=155770

Comment

Working...
                    X