Announcement

Collapse
No announcement yet.

เตือนสําหรับผู้ที่สั่งสินค้าทางเวบ Bigitshop

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมโอนเงินไปแล้วหลายหมื่น แต่ที่ร้านนี้กลับบอกว่ายังไม่ได้โอน
    ของก็ไม่ได้
    ติดต่อไปก็ไม่มีคำตอบ
    เลวจริงๆ ไม่รู้กระทรวงพานิช ให้ตรา Registered ได้ไง

Comment

Originally posted by โดนมากกว่านั้นอีก View Post
      ผมโอนเงินไปแล้วหลายหมื่น แต่ที่ร้านนี้กลับบอกว่ายังไม่ได้โอน
      ของก็ไม่ได้
      เลวจริงๆ ไม่รู้กระทรวงพานิช ให้ตรา Registered ได้ไง
      ช่วยบอกต่อๆกันด้วยครับ เดี๋ยวจะโดนแบบผมบ้าง

Comment

Originally posted by โดนมากกว่านั้นอีก View Post
        ของก็ไม่ได้
        เหอะๆ ถ้าเยอะขนาดนี้ผมไม่อยู่เฉยๆ หรอกครับ ใบโอนเราก็มี กลัวอะไรอะ

Comment

รออยู่เหมือนกัน

ผมสั่งซื้อ HDD จากที่นี่ครับ รอของอยู่เหมือนกัน
          Last edited by maeo77; 30 Nov 2010, 13:08:04.

Comment

อ้าว เด๋วนี้ OCZ ให้Guest ตอบกระทู้ได้แล้วเรอะ

Comment

ขุดกันขึ้นมาตั้งแต่ปี 2008 ป่านนี้ guest ไปเกิดใหม่แล้วครับ

Comment

Originally posted by rsun View Post
                ผมเคยสั่งซื้อแรมจากเว็บนี้ ก็ได้ของใหม่นะ
                แมวอ้วน

Comment

Working...
                X