Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับ เว็บโฆษณาเด้งขึ้นมาเองตลอด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับ เว็บโฆษณาเด้งขึ้นมาเองตลอด

ผม คิดว่าผมติด double click adware นะครับ กับ media plex เพราะ ผมใช้อะไรเเสกนก็เจอหมดนะครับ ลบได้ทุกครั้ง เเต่มันก็กลับมาทุกครับ มีวิธีไหนช่วย กำจัดมันออกไปจาชีวิคผมได้ไหมครับ

เเอนตี้ไวรัสผม bitdefender 2008 อัพเดต เเล้วก็ เเอนตี้สปายเเวร์ spysweeper เเล้วก็ใช้ spybot& destroy เเล้วด้วยครับ ทำไงดีครับ

อืม..น่าจะโดน สปายแวร์นั้นละครับ แต่เป็นตัวที่แข็งหน่อยนะ คงต้องหาตัวสแกนเจ๋งๆ หน่อยนะ
    *สงสัยเจ้าเข้าเวป....บ่อยอะ หิหิหิ

Comment

คาดว่าจะโดนไวรัส หรือไม่ ลองปรับ Block Pop-up ดูก่อนว่าหายป่าว

Comment

มันโชว์ เเต่ โฆษณาอะครับ รำคาญ อะ
        สส่วนเข้าเว็บ.... นั้นก็ ค่อนข้างครับ 55555 ช่วยทีสิครับ

Comment

ลองหาโหลดที่นี่ดุ ไม่รู้ได้เปล่า http://www.thaiware.com/main/search.php?Group_ID=125

หรือลองหาโปรเเกรม trojan remover มาลงดู

Comment

เดี๋ยวขอลองก่อนนะครับ ขอบคุณครับ

Comment

แบบนี้เลยครับ

Comment

Originally posted by volume37 View Post

แบบนี้เลยครับ
                ไอ้พวกโฆษณาแบบนี้ บางทีถ้าเราบล๊อคไว้ อย่างเช่นเว็บอัพไฟล์ถ้าบล๊อคไว้มันจะไม่ให้เราโหลดไฟล์
                มันเด้งมาก็ปิดอย่าเผลอไปคลิ๊กล่ะ

Comment

Working...
                X