Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช้วยแนะนำเกมขับเครืองบินให้หน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช้วยแนะนำเกมขับเครืองบินให้หน่อยคับ

ช้วยแนะนำเกมขับเครืองบินแบบบินง่ายๆการควบคุมไม่ยุงอยากอะคับอยากเล่นแนวนี้มังครับ

อืม Jetfighter 2015 แต่ผมว่า เล่นยาก ลบทิ้งล่ะ อิอิ

Comment

Snoopy and the red Baron
      ไม่เคยเล่นนะคับ แต่คงจะตรงกับที่ท่านขอมา ^^

Comment

ขอบคุณคับที่ช้วยแนะนำ ผมเคยเห็นแบบที่เป็นเครืองบินรบแบบสงครามโลกอะครับใช้เมาควบคุมแต่จำชื่อไม่ได้อะคับ ใครรู้บอกที่
        Last edited by charnon_6; 5 Feb 2008, 14:18:50.

Comment

Blazing Angels 2 เกมนี้เลยคับแบบที่คุนต้องการ

Comment

ลองเล่น Lock ON ดูสิคับ สนุกดีสมจิงดีนะ

Comment

ขอบคุณทุกคำตอบที่ตอบมาคับ (ได้ชื่อแล้วหามาน่าน)

Comment

Working...
              X