Announcement

Collapse
No announcement yet.

Lenovo Y510

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Lenovo Y510

เห็นคนอื่นเปิดคลับกันเยอะแยะเยย เมื่อไหร่เราชาวlenovoจะมีคลับกะเค้ามั่งน้า
    หุหุ รอสามาชิคเยอะๆเราคงได้มีคลับเปงของตัวเอง คอมดีๆถูกสเป็กแรงๆคุ้มเงิน
    มีอะไรแลกเปลี่ยนความคดเห็นได้ครับ
    รีวิวของเพื่อนสมาชิกอ่านและโดนนนน
    http://stgizmo.spaces.live.com/blog/...E76!2051.entry
    Last edited by l3lackcatzaa; 5 Mar 2008, 00:55:04.

ขอเมลหน่อยได้ไหมครับ พอดี ชักสนใจตัวนี้มั่กๆแล้วครับ แล้ว ถอยแล้ว จารีบมาเข้า Club นะคร๊าบ

Comment

ผมขออยู่ด้วยนะครับนี้อะ

Comment

Originally posted by phoenekia View Post
        ผมขออยู่ด้วยนะครับนี้อะ
        ยังไงก็ขอ mail คุณ phoenekia ด้วยอีกคนนะครับ

Comment

ขุดๆครับ เพื่อ Y510

Comment

ครับยินดีต้อนรับทุกคนน่ะครับ รวมทั้งผู้ที่มาเยือนมาร่วมแลกเปลี่ยนความคิดเห็นกันได้ครับ
            ยินดีกับความคิดเห็นของทุกๆท่านครับป๋ม

Comment

ยังใช้ N100 อยู่เลย

Comment

ต้องเข้าใจว่าของเค้าทนครับ มีอะไรใช้ได้ประหยัดๆก็ใช้ไปก่อนถ้ายังทำงานได้ก็ประหยัดเงินในกระเป๋าครับ
                แต่ตอนซื้อใหม่นี่ดิต้องคิดว่าเลือกยังไงแบบไหนถึงคุ้มกระเป๋าไอเราคนทำงานให้ไปแรงๆตามเด็กๆเค้าไว้เล่นเกมส์ก็
                เปลืองเปล่า หาราคาดีๆทนใช้นานๆสเป็กดูโอเคก็พอแว้วว

Comment

มาช่วยดันครับ
                  ไม่ได้ใช้ Y510 ส่วนตัวใช้ Vostro1500
                  แต่เพิ่งพาน้องชายไปซื้อ NB ใหม่
                  สรุปสุดท้ายเอาตัวนี้เพราะเห็นว่าคุ้มดี
                  ได้ทั้ง T7500 RAM2G
                  8600GT + GDDR3
                  HDD 250 G + Vista แท้
                  Webcam +VeriFace
                  ราคารวม VAT แค่ 44,000เองนะครับ
                  คุ้มกว่า ASUS F8 เยอะครับ
                  และแน่นอนว่าความแรง นี่สูสีกับ G1S เลยเพราะ 8600GT DDR3เท่ากัน
                  แตาราคาถูกกว่าเป็นหมื่นเลย
                  รัน 3Dmark 06 ได้ 4800 !!!
                  แรงกว่า BenQ S41เยอะ (S41ได้ประมาณ3300)
                  DELL Vostro 1500 8600GT DDR2 ได้ประมาณ 3800
                  ข้อเสีย
                  1.ไม่มี DVI หรือ HDMI
                  2.เครื่องค่อนข้างร้อนตรง Body ด้านซ้าย
                  3.มีไฟดูดเล็กน้อย

Comment

มีรูป Y510 ไหมครับหรือว่ามี review ไหมครับอยากเห็นจังเลยครับ แล้วมันมีข้อเสียอะไรบ้างหรอเครื่องเนี้ย เห็นมันแรกเท่าๆ กับ G1S เลยสนใจครับ

Comment

เอา Y510 มารีวิวกันหน่อยดิครับ ผมใช้asusแต่รัก IBM ครับ

Comment

ผมชอบ ibm แต่ไม่ชอบ lenuvo อิอิ

Comment

เลยงง หุหุหุ

Comment

มีรูปยังไม่ได้แปลงไฟล์มันใหญ่ไปหน่อยเด๋วจะจัดการให้

Comment

รูปถ่ายมาเองไม่รู้ถูกใจป่าว
                              Attached Files

Comment

Working...
                              X